Daktari wa Manchester
JF-Expert Member
- Jun 1, 2020
- 350
- 407
Habari za mda huu wakuu
Natumaini wote wazima
Kama kichwa kivyoeleza hapo juu ni application Gani Yako nzuri unayoitumia katika photo editing za picha mbalimbali unazopiga , na mbinu unazitumiakatika photography hacks
View attachment 2031264
Natumaini wote wazima
Kama kichwa kivyoeleza hapo juu ni application Gani Yako nzuri unayoitumia katika photo editing za picha mbalimbali unazopiga , na mbinu unazitumiakatika photography hacks
View attachment 2031264