doama JF-Expert Member Joined Nov 29, 2013 Posts 808 Reaction score 650 Jun 18, 2014 #1 Kwa mwenye kujua sehemu ya hapa Dar ambayo palikua na kituo cha mafuta pakafungwa anijujulishe tafadhali. 0787 662 663
Kwa mwenye kujua sehemu ya hapa Dar ambayo palikua na kituo cha mafuta pakafungwa anijujulishe tafadhali. 0787 662 663
mrangi JF-Expert Member Joined Feb 19, 2014 Posts 96,505 Reaction score 138,385 Jun 18, 2014 #2 doama said: Kwa mwenye kujua sehemu ya hapa Dar ambayo palikua na kituo cha mafuta pakafungwa anijujulishe tafadhali. 0787 662 663 Click to expand... hiyo deal ni serious kweli mkuu..mbona kuna sheli nyingi zinauzwa.unataka sheli sehemu gani
doama said: Kwa mwenye kujua sehemu ya hapa Dar ambayo palikua na kituo cha mafuta pakafungwa anijujulishe tafadhali. 0787 662 663 Click to expand... hiyo deal ni serious kweli mkuu..mbona kuna sheli nyingi zinauzwa.unataka sheli sehemu gani