Peter Msigwa: Maendeleo ya Kenya yanaonekana magumu

Peter Msigwa: Maendeleo ya Kenya yanaonekana magumu

Nadhani tukitafakari kwa undani hii kauli inavigusa hata vyama vyetu vya upinzani..!!Kama tangia mfumo wa vyama vingi wagombea ni walewale,hawataki ku raise watu wengi au damu changa kuleta challenge katika system,wengine uchaguzi ulio pita hawakushinda lakini wanataka round nyingine badala ya kupisha waje wengine kushika nafasi zao baada ya wao kufail...Hata hao tukiwapa nchi still mambo yatakuwa yaleyale sababu hata wao hawana muono mpya .
kama huwezi kujifunza kupitia weakness za unaemuona adui kwako ,kamwe huwezi kumshinda wala kuwa na ubavu wakupambana nae katika uwanja wa vita
Just take a break INGENJA ...hapa kuna wagombea wengine wanaamini walichaguliwa na kupata ushindi halali wa kura za wananchi lakini matokeo yakachakachuliwa, wana mpaka ushahidi kuhalalisha madai yao. Unawashauri wafanyeje maana walichoamini ndicho bado wanakiamini na wote tumeona matokeo, na waliowapigia kura ndio wanategemea wafanya hivyo pia wakati huu!
 
Mtaji mkubwa wa ccm ni ujinga na umasikini wa watanzania. Na wengi ya wajinga na masikini wa mali na akili ni hao utawaona au kuwasikia wako kwenye hayo makundi. Hawajitambui, hawajijui wala hawasikii sabau ya njaa. shame on you
 
Hakika Msigwa alikuwa analenga watu wa aina yako. Kwa mtazamo mavi kama huu sijui kama tutakuja hata kuwa na nia ya kuendelea. lo!
 
bajet yenu ndogo,watu wengi, bajeti ya kenya ni kubwa watu wachache, tanzania maneno mengi vitendo hakuna. eti tangu 2009 mliahidiwa kujengewa flyover kupunguza jam haya ziko wapi ? nairobi tumemaliza hiyo mambo kitambo sasa tunafocus train za under ground. dar es salaam haiifikii hata kisumu sembuse nairobi,wenzenu kisumu kuna fly over tano,nyie bakini na ahadi zenu kama vichaa. mi mtz naish hapa kenya

sio case mkataa kwao ni mtumwa..!! ndio maana nikakwambia sijakataa Kenya kutuacha kimaendeleo,nacho zungumza hapa nikuwa we all on the same race no matter how fastest you are we all have the same goal,bado Kenya iko katika list ya nchi zinazoendelea,wote world bank imetupa mikopo na wote still tunaishi kwa fund kutoka developed countries,wote tunasumbulia na communicable diseases..Kila mmoja ana struggle kwa wakati wake kufikia malengo
 
Watanzania wakichagua CCM mwaka huu itadhihirisha Ujinga (Sijasema Upumbavu nimetumia neno ujinga) wao kiasi kikubwa, then nitaogopa kijiita mimi ni Mtanzania tena mbele ya jumuia za watu wengine wa kimataifa. Hawa jamaa kuwaingiza tena madarakani nikuchafua hali ya Utulivu na Usalama wa Nchi.
Jamaa wamechaoka sanaaa. Tena huitaji Astashaada, stashaada au Shahada kuuona na kuatambua Uchovu wao!! Kenya pamoja na majanga yao ya vita na mashambulio mbalimbali kutoka AL- Shabaab still their very strong. Lol! Poor us pamoja na Rasilimali na utulivu still have nothing, hali ni mbaya.
Sasa angalia watiania wenye ndani ya CCM wameshachoka tayari (RE: "Safari ya matumaini"), Jamni bado tunataka kuishi kwa matumaini ....... Ahaha haha haha!! Haya matumaini tuliyoishinayo miaka 10 chini ya wajina wangu yanatosha sana........
 
Just take a break INGENJA ...hapa kuna wagombea wengine wanaamini walichaguliwa na kupata ushindi halali wa kura za wananchi lakini matokeo yakachakachuliwa, wana mpaka ushahidi kuhalalisha madai yao. Unawashauri wafanyeje maana walichoamini ndicho bado wanakiamini na wote tumeona matokeo, na waliowapigia kura ndio wanategemea wafanya hivyo pia wakati huu!

hizo unazotaka kuleta hapa ni story tell kunambia kuwa walishinda??katika uchaguzi wa kipindi gani labda, haijawahi kutokea katika hii nchi..nadhani tuweke mambo wazi hapa,
 
CCM ikirudi madarakani kila mtanzania akamatwe apimwe akili yake
 
Hayo mabadiliko tunampa nani? CHADEMA hakuna, CUF hakuna. UKAWA ni nini? Mtatumia muda mwingi kuraruana mapaka mje muwe stable watanzania tumeumia. HATUDANGANYIKI.
 
Tatizo la Tanzania tunawapa uongozi watu kwa kigezo cha uzoefu badala ya utendaji!


Bora hata kigezo kingekuwa uzoefu, tunawapa uongozi huku tukiongozwa na mihemko ya kike..

Huwa ukimsikiliza Msigwa anaongea mambo ya msingi sana.
 
sio case mkataa kwao ni mtumwa..!! ndio maana nikakwambia sijakataa Kenya kutuacha kimaendeleo,nacho zungumza hapa nikuwa we all on the same race no matter how fastest you are we all have the same goal,bado Kenya iko katika list ya nchi zinazoendelea,wote world bank imetupa mikopo na wote still tunaishi kwa fund kutoka developed countries,wote tunasumbulia na communicable diseases..Kila mmoja ana struggle kwa wakati wake kufikia malengo

kenya inategemea misaada kwa 5.8 % tanzania inategemea misaada kwa asilimia 40% we huoni tofauti,juzi kwenye mkutano AU rais uhuru ameyashawishi mataifa ya afrika kuacha kutegemea misaada .wakati rais kikwete anakwambia nchi bila misaada haiendi. unaweza kunipa tofauti za IQ ya vichwa hivyo viwili?wakati tanzania inahangaika kupandisha bei ya mafuta kenya inahangaika kushusha bei ya mafuta. tatizo watz mnapoteza sana muda mnajipa sana moyo na kujifananisha na kenya,tanzania ijifananishe na burundi manake ndio uchumi wenu unafananafanana
 
Peter Msigwa huwa namuelewa sana kura yangu haikwenda bure.

Jamaa ana akiri sana, hata mimi nampenda sana

Hivi ana uhakika wa kurudi bungeni kama kina Lema? wananchi wa iringa wasije wakapiga chini kifaa kama hiki
 
Hayo mabadiliko tunampa nani? CHADEMA hakuna, CUF hakuna. UKAWA ni nini? Mtatumia muda mwingi kuraruana mapaka mje muwe stable watanzania tumeumia. HATUDANGANYIKI.

Mbona haueleweki?
Leo UKAWA kesho vile, wewe kinyonga?
 
Ninachosema ni kwamba hakuna rais wa maana ndani ya CCM na hatokuja tokea rais wa maana kutoka CCM. Hawa wote wanaotangaza nia toka ndani ya chama chao ni failures na wasanii tu. Hawawezi kwenda kinyume na kanuni za chama chao, hivyo yote wanayosema na kuwaambia watanzania ni upuuzi tu na wenyewe wanajuwa kuwa wanadanganya watanzania. Hakuna mtangaza nia yeyote atokaye ndani ya CCM akaenda kinyume na kanuni za chama chake. Watanzania hamkeni, pigeni dochi CCM wenyewe si tumeona ni miaka 54 sasa hatujapata maendeleo yeyote chini yao na bado tunazidi kuteseka.
 
Yani huyu mchungaji yani Mungu ametupa kweli kweli yani Akili Kubwa ya Upinzani ndio mwongozo wa Akili ndogo ya maccm. Wana mbeya mpeni kura tena, sio mnampa sijui mbege sijui mwakamadebe madebe

mgt software naona umechoka, msigwa ni wa Iringa mjini si mbeya kjana
 
kenya inategemea misaada kwa 5.8 % tanzania inategemea misaada kwa asilimia 40% we huoni tofauti,juzi kwenye mkutano AU rais uhuru ameyashawishi mataifa ya afrika kuacha kutegemea misaada .wakati rais kikwete anakwambia nchi bila misaada haiendi. unaweza kunipa tofauti za IQ ya vichwa hivyo viwili?wakati tanzania inahangaika kupandisha bei ya mafuta kenya inahangaika kushusha bei ya mafuta. tatizo watz mnapoteza sana muda mnajipa sana moyo na kujifananisha na kenya,tanzania ijifananishe na burundi manake ndio uchumi wenu unafananafanana

Hahahahaha mkuu leo una hasira kweli..
 
Maamuzi magumuuuuuuuuu.....safari ya matumainiiiiiiiiiiiiiii.......!!!!

EL is the next President ..!!!

Mkuu umepasoma n hapa; "vijana tukijibizana kwa majina ya timu Membe,mara team Lowassa,team Wasira n.k wakati huo hakuna hata kitu kilichotengenezwa" So jikite kwenye maada ya Msiwa
 
tanzania haina ubavu wa kunusa hata nusu ya kenya kiuchumi,nyie jifananisheni na rwanda
Ukubwa wa uchumi wa Tanzania na Kenya ni swawa wala hamna tofauti kubwa. Hata uchumi wa Uganda roughly ni sawa na nchi hizi mbili, tofauti zetu kiuchumi siyo kubwa kama unavyoamini.
Bajeti ni matumizi ya serikali na siyo serikali pekee inayoleta maendeleo, matumizi ya kuhudumia serikali ni makubwa kwa upande wa Kenya na hii siyo sifa nzuri.

Bajeti ya Kenya haijikidhi kwa jumla ya 7bn$ wakati ya Tanzania haijikidhi kwa 1bn$. Kwa hiyo, fedha zinazokidhi bajeti zetu ni 13bn$ kwa Kenya na 9bn$ kwa Tanzania. Zilizobaki zitakopwa.

Projects kubwa za Tanzania ni uwekezaji wa watu binafsi, kwenye gas, rail na bandari hela karibu zote ni private kwa sababu Tanzania ina resources nyingi na kuleta mitaji ni rahisi kuliko Kenya. Hiyo 4bn$ difference can be reduced ukiangalia FDI ya Tanzania na Kenya.

Usikurupuke!
 
Back
Top Bottom