Peter msechu akiwa na mkewe

richaabra

JF-Expert Member
Jul 12, 2016
1,398
2,000
hii..
2adc4618135e67ebf99e44548163157e.jpg
 

The Chosen One

JF-Expert Member
May 24, 2017
3,583
2,000
Wapo vizuri nimewapenda buree Mwenyezi Mungu hawafanyie wepesi hawaepushe na maswahibu na misikusuko ya ndoa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom