Pete ya uchumba


believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Likes
9
Points
35
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 9 35
wadau nataka kupata uzoefu kidogo,jamaa yangu mmoja analalamika kuwa amekuwa na mahusiano na mpenzi wake kwa mwaka mmoja na nusu sasa,imefikia hatua wametambulishana na amemvalisha pete ya uchumba,tatizo ni kuwa huyo mchumba muda wote anaokua nyumbani havai pete hiyo,so huyu jamaa yangu anajiuliza na kabla hajamuuliza mhusika kanielezea mm,so wadau kwani kuna tatizo hapo?
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,595
Likes
2,239
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,595 2,239 280
Sasa anajiuliza nini wakati hajui sababu zinazomfanya huyo mpenzi wake kutovaa hiyo pete? inatakiwa apate majibu ndo ayapime kama yanamantiki ndo aombe ushauri,binafsi sijui mwanamke anatakiwa avae muda gani hiyo pete kama ni muda wote au kuna muda tu ndo anatakiwa kuvaa!
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,126
Likes
4,537
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,126 4,537 280
labda amegundua hiyo pete ni ya kichina. so anaogopa isije ikapauka haraka anapoivaa nyumbani. huku akiwa na shughuli ndogondogo hasa zile za kushika maji.
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 573 280
labda amegundua hiyo pete ni ya kichina. so anaogopa isije ikapauka haraka anapoivaa nyumbani. huku akiwa na shughuli ndogondogo hasa zile za kushika maji.
hahaaa itakua bidhaa ya GUANZHOU hiyo pete
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 573 280
mwambie huyo nduguyo aache uoga wa kizembe,kwani pete kitu gani? Watu wanavalishana hiyo mipete na wanaachana kama kawaida bwana! Cha msingi anapendwa ama hapendwi! Jambo la msingi upendo tu
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,126
Likes
4,537
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,126 4,537 280
umejuaje na wewe kama hamfai?
watu wa humu humu mmu utawaweza wengine wanacomment bila kushirikisha halmashauri za vichwa vyao.
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 573 280
watu wa humu humu mmu utawaweza wengine wanacomment bila kushirikisha halmashauri za vichwa vyao.
nadhani itakua ndo halmashauri mpya hizi nchini kwetu,hazina experience ya kutosha
 
Kayla

Kayla

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
257
Likes
1
Points
35
Age
37
Kayla

Kayla

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
257 1 35
Pete ni urembo tu na umagharibi..kunachomatter ni emotional commitment.
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,268
Likes
1,714
Points
280
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,268 1,714 280
pete ya uchumba ki ukweli kabisa sio utamaduni wetu
sio dili kivile na mbaya zaidi zingine zinaunganishwa na mizimu.
kwa hiyo kwangu sawa tu ningekuwa kuna kuoa tena nisingemvalisha mtu pete hii haina maana kabisa mke wangu nimemwambia sitaki kuiona kwenye kidole chake tena. ( una mke zaidi ya miaka 10 alafu bado anavaa pete ya uchumba kwa mchumba upi na ndoa ipi anayoitegemea baada ya kwenu kwisha)
nimemwambia kaiuze anunue kiatu kuliko kuiona tena
du! teh..teh... nimekuwa mnoko!
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 573 280
sasa akiivaa 24/7 si itapayuka baada ya wiki mbili tu....
labda hajui,ngoja rafikie amfikishie ujumbe na akamuulize ni pete ya wapi hahaa
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 573 280
pete ya uchumba ki ukweli kabisa sio utamaduni wetu
sio dili kivile na mbaya zaidi zingine zinaunganishwa na mizimu.
kwa hiyo kwangu sawa tu ningekuwa kuna kuoa tena nisingemvalisha mtu pete hii haina maana kabisa mke wangu nimemwambia sitaki kuiona kwenye kidole chake tena. ( una mke zaidi ya miaka 10 alafu bado anavaa pete ya uchumba kwa mchumba upi na ndoa ipi anayoitegemea baada ya kwenu kwisha)
nimemwambia kaiuze anunue kiatu kuliko kuiona tena
du! teh..teh... nimekuwa mnoko!
mh! Mkuu pete miaka kumi kidoleni? Atakua ni LORD OF THE RINGS huyo!
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,268
Likes
1,714
Points
280
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,268 1,714 280
mh! Mkuu pete miaka kumi kidoleni? Atakua ni LORD OF THE RINGS huyo!
hapana haijafikia hapo ila inakama miaka saba sema naziona za washika dau waliotutangulia mpaka leo wanazo tu.
 
believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Likes
9
Points
35
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 9 35
labda hajui,ngoja rafikie amfikishie ujumbe na akamuulize ni pete ya wapi hahaa
Mkuu sio cha wale jamaa wenye macho madogo,wakati anataka kununua hiyo pete kuna factors kadhaa alizihusisha,sonara wengi wa kibongo unachakachuliwa kirahisi,so alienda mtaa wa indra gandhi kuna maduka makini ya wahindi,by the way thanks kwa wote waliochangia,i ll share with him.
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,428
Likes
6,399
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,428 6,399 280
Hakuna usalama hapo anavuaje pete km ishu kua ya kichina la msingi iwe kidoleni ikipauka kwn ni kesi kuna kitu anaficha uyo mdada kwa ss wenye mboni za kifisi babu mshikaji wako anamegewa.
Mtazamo wng.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,767