Pete ya mafanikio

Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,360
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,360 2,000
Mm zikija awamu nyingine ntakutafuta,,,
Ila ziwe ndogo zaidi,,,yani hilo jiwe liwe dogo la kiana sio kubwa sana,,

Pamoja sana mkuu rakims,,
Hapana mkuu, mimi siuzi hizi stone zipo online yani mtandaoni unaweza kuagiza huko sio kwamba nauza elewa hilo

Rakims
 
colin_morgan

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
2,163
Points
2,000
colin_morgan

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
2,163 2,000
Kumbe siku hizi intelligence forum ina watu hawako intelligence kabisa.

Rakims
Unajiona kuongea hizo habar za nyota ushakua intelligent??

Utawapata mazwazwa kama wewe
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,605
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,605 2,000
Kwann Mkuu usivae wewe mwenyew na ukatajirika binafs na adha za maisha zikakutoka kuliko kujipanga huku na kuomba milaki mingi kivyepes hivyo!! Au Unampa ndg yako mnatoka!!
Hapa ni kua unatafuta hela na siyo msaada unatoa!! Figisu figisu tuu!! Vaa basi ww usilie lie huku....jivalishe upate malaki!! Ulozi tuu
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
1,215
Points
2,000
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
1,215 2,000
nawezapata link ya hizo mambo chif,,?
Nianze kuperuz,,
Hapana mkuu, mimi siuzi hizi stone zipo online yani mtandaoni unaweza kuagiza huko sio kwamba nauza elewa hilo

Rakims
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,360
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,360 2,000
Kwann Mkuu usivae wewe mwenyew na ukatajirika binafs na adha za maisha zikakutoka kuliko kujipanga huku na kuomba milaki mingi kivyepes hivyo!! Au Unampa ndg yako mnatoka!!
Hapa ni kua unatafuta hela na siyo msaada unatoa!! Figisu figisu tuu!! Vaa basi ww usilie lie huku....jivalishe upate malaki!! Ulozi tuu
Umesoma thread vizuri?
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,360
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,360 2,000
nawezapata link ya hizo mambo chif,,?
Nianze kuperuz,,
Sijui kama zipo mkuu, hizi unapata kwenye vitabu vya nyota mkuu, vya kiarabu na kihindi tafuta

Rakims
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,776
Points
2,000
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,776 2,000
Asante kwa elimu hii ingawa niko nayo tofauti kabisa
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,605
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,605 2,000
N
Umesoma thread vizuri?
Nimesoma na hiz ishu nazielewa!! Huez chukua pete ukavae ufanikiwe kama hakuna manuizo ya kichawi/kiganga hapo yafanyike!!
Tangu lini kitu chcht cha kiroho kitokee bila manuizi toka kwa huo ufalme? Wew mwenyew shaid, huez vaa pete bila manuizo, na manuizo hayo ni ya kipepo na "usibishe mana naelewa....huez vaa pete from no where hlf upate malaki tu, kirahic"
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,360
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,360 2,000
N
Nimesoma na hiz ishu nazielewa!! Huez chukua pete ukavae ufanikiwe kama hakuna manuizo ya kichawi/kiganga hapo yafanyike!!
Tangu lini kitu chcht cha kiroho kitokee bila manuizi toka kwa huo ufalme? Wew mwenyew shaid, huez vaa pete bila manuizo, na manuizo hayo ni ya kipepo na "usibishe mana naelewa....huez vaa pete from no where hlf upate malaki tu, kirahic"
Unatumia nguvu nyingi kuongea kitu usicho kifahamu. Kama kuna manuwizi kuna kipi kinanizuia kusema yapo?
Au ulishayafanya ya kina Tunguli master yakakushinda ndio umeona ubandike huku?

Rakims
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,605
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,605 2,000
Unatumia nguvu nyingi kuongea kitu usicho kifahamu. Kama kuna manuwizi kuna kipi kinanizuia kusema yapo?
Au ulishayafanya ya kina Tunguli master yakakushinda ndio umeona ubandike huku?

Rakims
Haya mambo nayaelewa.....usanii tuu
 
napendamovie

napendamovie

Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
78
Points
125
napendamovie

napendamovie

Member
Joined Apr 24, 2015
78 125
Ningeichukua siwezi pata yenye iko chini ya laki (10,000)

na tena hao wenye tumba nyingi waambie kama wanaona haina faida wasidakie waende comment kwa vinavowahusu
 
kingkimbe

kingkimbe

Member
Joined
Jul 11, 2017
Messages
59
Points
95
kingkimbe

kingkimbe

Member
Joined Jul 11, 2017
59 95
Ningeichukua siwezi pata yenye iko chini ya laki (10,000)

na tena hao wenye tumba nyingi waambie kama wanaona haina faida wasidakie waende comment kwa vinavowahusu
Mkuu za 10,000 zipo tandika na kariakoo buku mbili tuu
 
davisoni

davisoni

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2014
Messages
374
Points
500
davisoni

davisoni

JF-Expert Member
Joined May 3, 2014
374 500
Hivi kwani hii thread inazungumzia kuuza pete tu?

Rakims
Mkuu kwanini usijipatie ww mwenyewe kapete kamoja ili uondokane na shida za duniani pia kwanini usiwafanyie mpango ndugu zako wapate hizo Pete waondokane shida zao.
 
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
1,478
Points
2,000
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
1,478 2,000
YAKUTI YA NJANO:

View attachment 1109461

Yakuti ya njano ni moja kati ya mawe yanayo thaminishwa sana katika ulimwengu wa kiroho kwa faida nyingi za kimwili na kiroho hasa katika maisha ya kila siku ya mwanadamu tangu zama za kale na pia ni moja ya mawe makuu katika mlolongo wa mawe 9 yenye thamani na matokeo yaliyokwisha jaribiwa kisayansi na kiroho na kuonekana faida zake kwa uwazi na uthibitisho siku 6 tangu kuanza kutumiwa kwake na mtumiaji wahindi hufahamu jiwe hili kama Jiwe la Pukhraj au Push Raja na peetmani, jiwe hili linapewa nafasi muhimu sana katika ulimwengu wa kinyota na linaaminika kubeba nguvu za sayari ya mushtara au Jupiter unavyoijua wewe:

Jupiter ni sayari ambayo ndio nzito zaidi katika mihimili ya Solar system hivyo ukubwa huu na nguvu zake basi kama yaliyo mawe mengine yanavyofananishwa na sayari zilizopo juu na kuwakilishwa basi jiwe ka Yakuti ya Njano ndio pia linafananishwa na Sayari hii yenye siri nyingi za kiroho katika mafanikio mvaaji wa pete au jiwe hili anatakiwa afahamu kabisa kwamba jiwe hili linavaliwa na watu maalum ambao ndio nyota yao hutawala na kupokea nguvu kirahisi kwenye jiwe hili kulingana na kila saa ya sayari hiyo inapozunguka kiduniani hapa yaani wakati ambao dunia huwa imezungukia katika Jupiter au uelekeo wa dunia sehemu ambayo inaangalia jupiter na saa hiyo inapokuwa imemfikia mvaaji wa jiwe hili basi humjaza nguvu za Jupiter kwa wakati huo wengine husema nyota humuwakia kwa kipindi hicho basi saa hiyo yeye chochote anachofanya kiliopo chini ya uwezo wa jupiter basi huweza kukifanikisha:

Mambo yanayotawaliwa na sayari ya Jupiter na kama wewe upo kwenye nyota rafiki za Jupiter basi utayafanikisha kirahisi
Mambo hayo ni:
Kuota maono,
Kuota mambo yajayo,
Kipato kuongezeka,
Kuona au kubashiria madini,
Kupata urahisi wa mali,
Ulaini wa mambo,
Urahimu,
Akili,
Upole,
Mafanikio ya Kiserikali
Haya,
Kupona shinikizo la damu,
Kung'ara kwa nyota,
Kuwekwa karibu na uongozi,
Kushilikishwa safari na kazi,
Mafanikio kibiashara,
Kuoa au kuolewa.

Na mengineyo mfano wa hayo kumbuka ni kwa wenye nyota ambazo zina husiana na pia zina urafiki na sayari hiyo ya Jupiter hii ni faida za sayari hiyo na nyota hizo ni
kama Ifuatavyo:
Nyota ya Simba (LEO) Mshale (Sagittarius) na Samaki (Pisces)

Madini mazuri ya kuvalia ni BATI au SILVER

Yakuti ya Njano huendana zaidi na nyota hizo Hii ni kwa sababu nyota hizi zina urafiki na sayari ya Jupiter.

Jiwe hili hupatikana zaidi Nigeria, USA, Cambodia, India, Thailand, Kenya, Nepal na Sri Lanka.


FAIDA ZA YAKUTI YA NJANO YENYEWE KAMA YENYEWE:

Jiwe hili humlinda mvaaji kutokukumbwa na mashetani au uchawi wao na humfanya mwenye kuvaa kuwa na tabasamu sana na mwenye furaha mara nyingi anapokuwa nalo hasa mwanamke,
Kama mvaaji ni mwanamke basi humfanya apendwe zaidi na kusifiwa kwa nyanja yoyote aliyopo na kuonekana bila yeye mambo hayaendi pia kumfanya avutie zaidi kwa kupendeka na kuonekana lakini humrekebishia pia maisha yake ya kindowa au kumvutia mume,

Katika tamaduni za Kihindi mtu akivaa pete inayowakilisha Jupiter huitwa Guru au mwalimu wa kiroho kwa ukubwa wake, hivyo. Waandishi wa habari,wanasheria,majudge,waalimu na wanazuoni wa kihindi hujiongezea nguvu zaidi wanapovaa jiwe hili kwa imani zao, kwenye series na habari zao utaona wanapete mbili hadi tatu vidoleni zikiwa na mawe tofauti hawavai mapambo wakuu,
Nguvu na uadilifu katika imani yao basi jiwe hili huwafanya kuwa wenye nguvu kimaamuzi, wenye kuweza kuhimili mambo magumu yanapowakuta au katika kushindanisha vitu au kesi wengine huvaa kama cheni, na huwafanya waweze kuongea vema kiakili na kwa busara na utulivu na upole na heshima kabisa na kutiia kama wakuu fulani ndio maana kuna nyakati unaona wanazungumza na mtu hadi anaweza kulia sio movies walioishi nao wanajua hivi vitu pia, na pia huwafanya wafikie mafanikio makubwa sana katika maisha yao ya kila siku ndio maana leo unaona wapo karibu sana na wachina pamoja na wazungu kwa sababu wamehifadhi na kutukuza asili zao wewe kalia kuona mtu akifanya jambo la kiroho tofauti na uislamu na ukristo ni uchawi utabaki hivyo hivyo,

Jiwe hili pia hujulikana kwa uwezo wake wa kuponya maradhi ya figo hasa kwa wafanyaji wa massage hutumia pia na mdomo,mifupa,kikohozi,mafua,kupoteza kumbukumbu na kuondosha homa za masaa,
Nguvu yake pia humlinda mvaaji na Ajali za kizembe pamoja na maneno ya kijinga na kumletea utulivu wa akili,maarifa humuongezea na furaha pia.
humsaidia mtu kutokukasirika hovyo na kununa nuna au kususa kusikokuwa na maana pamoja na kumuweka sana kifikra na kumkinga na chuma ulete pia na kutokunyolewa nywele usiku,
Kwa kuvaa jiwe hili basi mtu huwa katika jiwe sawa na wale wanaoanza kutaka kupata nguvu ya mawe hushauliwa kutumia hili kwa maana lina matokeo ya haraka zaidi likifuatiwa na Almasi,
Mvaaji wa pete au jiwe hili basi hukingwa na yanayoweza kumletea udhalilifu kukinai mambo ya hatari kumtolea addicted ya vitu visivyo na faida na kumuwekea akili sawa asiweze kujiingiza kwenye mapenzi kupitiliza au kumletea unyonge wa kukutana kimwili na yoyote mwenye maradhi ya kingono anayoweza kumuambukiza, na humfanya awe sahihi kwa maamuzi yake, humfanya mvaaji kuwa vema kwenye kazi hasa biashara na kumvutia wateja hata kama kaajiliwa hasa kwa siku ya jumapili na Alhamis humpa mtu mamlaka na kumfanya apande cheo ikiwa atafuata taratibu za uvaaji wake kila siku au baadhi ya siku kwa ambao sio rafiki na sayari hiyo,

Hupunguza mafuta mwilini kwa mvaaji na humponya magonjwa ya ngozi na koo, na inajulikana sana katika kuponya shinikizo au mgandamizo wa damu na kubalance presha.

Mwenye kuvaa pete au kubeba jiwe hili basi atafanya mengi ya kiroho na miujiza bila yeye kutegemea kwa kuamuru hata kwa imani yake ya dini.


WANAOWEZA KUVAA YAKUTI YA NJANO

Kama mwenye kuvaa pete hii ana nyota ya Mshale au Samaki
au aliyechomozewa na nyota moja kati ya hizo hata kama nyota yake ni nyingine lakini uchomozaji upo kwenye moja ya nyota hizo basi atapata faida hizi siku yoyote saa yoyote atakayo vaa na kwa haraka ataanza kuona mabadiliko hasa katika bahati nasibu kwa wacheza kamali, bahati ya kupendwa ghafla, na zote nilizotaja hapo.

Kwa aliye na nyota ya Kaa au punda au aliyechomozewa na nyota ya kaa au punda yeye humletea kinga,baraka,usalama,na kupanda cheo tu.

Wengine wenye nyota tofauti wao hupata bahati na kinga tu kwenye jiwe hili.

UVAAJI WA PETE HII
Pete hii inapendeza zaidi kuvaliwa kidole cha shahada(index) kwa wanaume wa dini yoyote na kushoto kwa wanawake,
Lakini kwa waislamu inapendeza zaidi kuvaa mkono wa kulia kidole cha pete hasa kuepukana na sunnah za mtume kuvaa pete mkono wa kulia.
Na siku nzuri ya kuanza kuvaa pete hii ni alhamisi asubuhi au siku yoyote mwezi ukiwa umeanza kuchomoza ndani ya siku ya 1-7 au kwenye mwezi mpevu,
Usivae mwezi ukiwa unahama au upo gizani.

Wapi pa kuipata

Mimi ninayo moja tu kwa atakaye hitaji ninaiuza sh. 600,000/=
vile ina crack ndogo ya ndani kama mstari hivi,
View attachment 1109462
Wengine wenye kuhitaji agiza online zipo

Zinauzwa 739,590/= hadi 1,253,590/=
View attachment 1109687
Inategemea na ukubwa na pia ukipata ndogo sana zina 365,590/=
View attachment 1109690
Jitahidi upate ambayo ni pure otherwise utapata za 50,000-100,000/= ambazo ni goroli sio pure
View attachment 1109689

Rakims
Mkuu unaamini haya uliyoyaandika? au ni habari umeikuta ikakufurahisha ukaamua ku share?
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,360
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,360 2,000
Ningeichukua siwezi pata yenye iko chini ya laki (10,000)

na tena hao wenye tumba nyingi waambie kama wanaona haina faida wasidakie waende comment kwa vinavowahusu
Sijakuelewa hapo kwenye kiasi mkuu,
Lakini angalia mtandaoni zipo zinauzwa nyingine bei rahisi,
Kawaida ya watu kupiga zogo mambo wasioyaelewa mkuu,

Rakims
 
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
1,478
Points
2,000
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
1,478 2,000
Wewe unaonaje kwa akili yako?

Rakims
Ni uppuzi mtupu .Mimi nimeona umeandika mambo ambayo ni ushetani na ushirikina na yasiyo na uhalisia. Yale ambayo mganga anaahidi kukupa utajiri wake yeye anaishi maisha magumu kupindukia.
 

Forum statistics

Threads 1,336,215
Members 512,562
Posts 32,530,918
Top