theriogenology
JF-Expert Member
- Oct 7, 2016
- 8,748
- 15,731
Never invest in woman.. I repeat it never except ya mama
Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
makofi mengi kwako mkuu. Maana wakibadilika unaweza jikuta unakunywa sumu mchana kweupe
Never invest in woman.. I repeat it never except ya mama
Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
Yeah nimeoa nyumbani ndiyo,kuna watu nimeshuhudia yaliyowakuta ni yanatisha but siyo kwamba kuowa kwenu ndo maisha umeyamaliza unaweza kuowa kwenu pia mziki ukawa ni ule ule japo huwa kunapunguza sana purukushani za kumsoma uliyenaye coz unajikuta upo na mmoja ya jamii ile ile uliyoizoea tofauti na kwenu Mbeya ukaokote Chinga Mtwala hadi uzijue vizuri tabia zake jasho litakuwa limeshakutoka.Umeoa nyumbani?
Duu usipompenda mwanamke utamuoaje sasa?hao sio vichwa bwana...wenye vichwa hawapelekwi na mademu. mwanaume ukipelekeshwa na demu wee sio kichwa ni boya tuu. tatizo la jamaa itakuwa alimpenda mke. hilo kosa kubwana sana. mwanamke sio wakupenda kamwe.
Jibu zuri, ila ndiyo hivyo mkuu kwa huu mchanyato tulionao leo, ndoa ni kama pata potea tu.Yeah nimeoa nyumbani ndiyo,kuna watu nimeshuhudia yaliyowakuta ni yanatisha but siyo kwamba kuowa kwenu ndo maisha umeyamaliza unaweza kuowa kwenu pia mziki ukawa ni ule ule japo huwa kunapunguza sana purukushani za kumsoma uliyenaye coz unajikuta upo na mmoja ya jamii ile ile aliyoizoea tofauti na kwenu Mbeya ukaokote Chinga Mtwala hadi uzijue vizuri tabia zake jasho litakuwa limeshakutoka.
Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Unaoa tu mbona kawaida. Huwezi kuoa kama unamchukia mtu ila kama unamchukulia kama binadamu mwingine yeyote usiyemchukia wala kumpenda unaoa fasta. Kuna ndoa nyingi tu za aina hii.
Duuu hapana huwezi mwambia mkeo eti hapa tupo kistarehe tu,ukishamwambia tu hivo ujue umeruhusu Uhuru mikasi. Kwanza sijajua dini yako manake kwa MF kuna basdhi ya madhehebu ya wakristo hyo kupiga chini na kuvuta mwingine haiwezekanihapo umeongea mwanawane. mama pekee ndio wakumjali mke wee mpe makavu live, hapa tupo kiburudani zaidi hutaki funga vilago naingiza mwengine. at no point should a wife feel she is the one and only. lazima ajue kuwa anytime anaweza fungishwa vilago na kimodel kikachukua nafasi
Umenena hasa nduguKwahiyo wengi wenu mmeamini stori ya teja kirahisi rahisi tu?! Yaani mateja siku hizi ndiyo wakweli Sana ama?
kwa mazingira ya sasa hilo ni gumu sana maana mchanganyiko ni mkubwa sana.Yeah nimeoa nyumbani ndiyo,kuna watu nimeshuhudia yaliyowakuta ni yanatisha but siyo kwamba kuowa kwenu ndo maisha umeyamaliza unaweza kuowa kwenu pia mziki ukawa ni ule ule japo huwa kunapunguza sana purukushani za kumsoma uliyenaye coz unajikuta upo na mmoja ya jamii ile ile aliyoizoea tofauti na kwenu Mbeya ukaokote Chinga Mtwala hadi uzijue vizuri tabia zake jasho litakuwa limeshakutoka.
Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Na baba zetu wange wafungasha virago kabla hatujazaliwa ingekuwaje?hapo umeongea mwanawane. mama pekee ndio wakumjali mke wee mpe makavu live, hapa tupo kiburudani zaidi hutaki funga vilago naingiza mwengine. at no point should a wife feel she is the one and only. lazima ajue kuwa anytime anaweza fungishwa vilago na kimodel kikachukua nafasi
Mchanganyiko ni mkubwa ndiyo ila inabidi kwenda kwa step,lazima muowaji ujue unaemuowa ndiyo nafsi ya pili baada ya nafsi yako utakayokutana nayo baada ya kuamka kutoka usingizini hapo kitandani mwako usiowe kwa kuangalia tu huyu ana shape nzuri sijui rangi ya kuvutia.kwa mazingira ya sasa hilo ni gumu sana maana mchanganyiko ni mkubwa sana.
Wewe umenielewa Luno G.Tatizo wengi wenye akili za darasani hawana akili za kukabiliana na mambo mengine kama mahusiano purukupushani zake
Sent using Jamii Forums mobile app
Na baba zetu wange wafungasha virago kabla hatujazaliwa ingekuwaje?