Pesa za makinikia zimefikia wapi? "wanaume" walilipa?

Pesa za makinikia zimefikia wapi? "wanaume" walilipa?

Naombe nisiwachoshe!!

Nakumbuka magufuli alizuia makinikia yasitoke nje, na wakawaita wezi na TRA wakaenda mbali zaidi na kusema tunawadai MATRILIONI ya pesa!!

Na kuna kiongozi akasema pesa inayodaiwa inaweza kumnunulia kila mtanzania NOAH.

Mimi nauliza... Je, pesa za makinikia zimelipwa? Na kama zimelipwa mbona hatupewi updates, mbona press conference za makinikia haziitwi kama wakati ule??

Au zimelipwa "zikapigwa JIWE"?

Nawasilisha hoja.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani wewe umeona noah nyingi mtaani?
 
Imetoka hiyo ikirudi pancha....

Ova
 
Hakuna mwanaume mwenye akili zake timamu anayekubali kulipa idiots kwa mambo ya kijinga.. yale ma press conferences yalikuwa for show off tu. Siku hizi hata magazeti sinunui, li nchi la wajinga hili, kutiana hasara tu. watu hawajali, wajali ili iweje? Chakula bure, suti bure, hata tukiuzwa kufidia madeni yeye hajali.
 
hivi kwanini ukiwa CCM unaacha kufikiri kwa kutumia ubongo? mtu anahoji suala la msingi kabisa unakuja kutuletea upoyoyo wako hapa. tatizo ukiwa CCM unaanza kufikiri kwa kutumia matundu mbali mbali yaliyopo mwilini mwako, hilo ndo litawaangamiza, hayo matundu ni kwa ajili ya kutolea uchafu.
Kiongozi mkuu kichaaaaaa,kondoo huongozwa na mbuzi muache huyo
 
Wangetumia tu busara hao 'wanaume' waturudishie hata hasara tuliyopoteza kwenda kusomea udereva, mana kila mtanzania alikua na uhakika wa noah, sasa watu tuna leseni wakati hata baiskeli hatuna.
Hahaaaaaaaaaaaaaaaaaa!. da! aisee hii kali mkuu!
 
Ila mie gharama za shule atalipa huyo palamagamba wenu, tofauti na hapo nami naenda mahakamani kisutu.
 
Akili za kichadema hizi unahoji makinikia ili iweje?

Upeo wako ni mdogo sana kuhoji mambo ya kitaifa ,hoji kwanza ruzuku ya chama

Sent using Jamii Forums mobile app
Noah zetu bana, ni mwaka sasa unakatika and no sign of Noah! Ina maana hata kile kishika uchumba bado nikaanze kununua fire extinguisher pamoja na triangle kwa ajili ya Noah zetu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom