Pesa za makinikia zimefikia wapi? "wanaume" walilipa?

Pesa za makinikia zimefikia wapi? "wanaume" walilipa?

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Posts
21,772
Reaction score
35,766
Naombe nisiwachoshe!!

Nakumbuka magufuli alizuia makinikia yasitoke nje, na wakawaita wezi na TRA wakaenda mbali zaidi na kusema tunawadai MATRILIONI ya pesa!!

Na kuna kiongozi akasema pesa inayodaiwa inaweza kumnunulia kila mtanzania NOAH.

Mimi nauliza... Je, pesa za makinikia zimelipwa? Na kama zimelipwa mbona hatupewi updates, mbona press conference za makinikia haziitwi kama wakati ule??

Au zimelipwa "zikapigwa JIWE"?

Nawasilisha hoja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Akili za kichadema hizi unahoji makinikia ili iweje?

Upeo wako ni mdogo sana kuhoji mambo ya kitaifa ,hoji kwanza ruzuku ya chama

Sent using Jamii Forums mobile app
hivi kwanini ukiwa CCM unaacha kufikiri kwa kutumia ubongo? mtu anahoji suala la msingi kabisa unakuja kutuletea upoyoyo wako hapa. tatizo ukiwa CCM unaanza kufikiri kwa kutumia matundu mbali mbali yaliyopo mwilini mwako, hilo ndo litawaangamiza, hayo matundu ni kwa ajili ya kutolea uchafu.
 
Naombe nisiwachoshe!!

Nakumbuka magufuli alizuia makinikia yasitoke nje, na wakawaita wezi na TRA wakaenda mbali zaidi na kusema tunawadai MATRILIONI ya pesa!!

Na kuna kiongozi akasema pesa inayodaiwa inaweza kumnunulia kila mtanzania NOAH.

Mimi nauliza... Je, pesa za makinikia zimelipwa? Na kama zimelipwa mbona hatupewi updates, mbona press conference za makinikia haziitwi kama wakati ule??

Au zimelipwa "zikapigwa JIWE"?

Nawasilisha hoja.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao wanao daiwa siyo Twaweza hao ni wadhungu wenye akili ya kutisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hivi kwanini ukiwa CCM unaacha kufikiri kwa kutumia ubongo? mtu anahoji suala la msingi kabisa unakuja kutuletea upoyoyo wako hapa. tatizo ukiwa CCM unaanza kufikiri kwa kutumia matundu mbali mbali yaliyopo mwilini mwako, hilo ndo litawaangamiza, hayo matundu ni kwa ajili ya kutolea uchafu.
Mkuu huyo ni mpumbavu jambo la msingi analeta mambo ya vyama
 
Wangetumia tu busara hao 'wanaume' waturudishie hata hasara tuliyopoteza kwenda kusomea udereva, mana kila mtanzania alikua na uhakika wa noah, sasa watu tuna leseni wakati hata baiskeli hatuna.
😂nawe ulienda kumbe mkuu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom