Pesa mpya ni janga la Taifa.

k-star

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
536
500
kwa nini serikari inabadilisha badilisa pesa kwa raia wake.? . Hizi mpya sijaona uimara wake nilifikiri zitakuwa bora zaidi kuliko hizo za hapo awali. Sasa ni afadhari hizi mpya ziondolewe kwenye mzunguko maana zimechoka kabisa tubaki na zile za awali kabla ya hizi . Nawasilisha wakuu yangu ni hayo tu !
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,787
2,000
ZOTE HAZINA VIWANGO..
A.jpg
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,145
2,000
Kwa kawaida ni baada ya miaka saba sijui kama nipo sahihi ila nna uhakiki!
.
Hufanya mabadiliko baada ya miaka hiyo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom