Pesa katika mapenzi (PICHA)


josam

josam

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
1,965
Likes
396
Points
180
josam

josam

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
1,965 396 180
Picha ipepozi kisawa!
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
81
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 81 145
siku hizi vibabu ndo vinatafuta chicken springs! kwa mtaji wa chapaa vijana acheni kulalamika!
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
siku hizi pesa ndo kila kitu
but I cant imagine my self kissing this babu
sijui nanilino yake mle ndani iko ktk hali gani

yataka moyo....,
Halafu siku hizi vijana wanavyopenda wazee, we acha tu.

Sijui ni kwaajili wazee kama hao wanapigaga goli moja halafu chali?
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,909
Likes
861
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,909 861 280
Kula na kulipa...... no free meal
kuheshimu feelings za mwenzio!!
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Pesa sabuni ya roho
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
siku hizi pesa ndo kila kitu
but I cant imagine my self kissing this babu
sijui nanilino yake mle ndani iko ktk hali gani

yataka moyo....,
Mtaka cha uvunguni shurti ainame hapo dada anataka hela na babu anataka lake hapo chacha. sasa sijui pia kutakua na kiss au maliza haraka nimechoka lol. Chezea pesa wewe
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Mzee atafia kifuani
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
207
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 207 160
Swagga halilipi bili!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
M

mjasilia

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2012
Messages
575
Likes
82
Points
45
M

mjasilia

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2012
575 82 45
Shikamooo! Pesa....!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Pesa noma!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
461
Likes
149
Points
60
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
461 149 60
Picha haionyeshi kama huyo mzee anapesa ya kutosha ya kumuweka huyo dada mjini, yawezekana kiroho safi dada amependa labda ndo aliemtoa kizibo kipindi ana miaka 15 ama amemmfundisha mchezo mchafu 0713,hivyo ni ngumu kwa watu wengine inabidi amgande babu aendeleze alichokianzisha enzi za ujana wake.
 
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2009
Messages
1,257
Likes
60
Points
145
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2009
1,257 60 145
Halafu siku hizi vijana wanavyopenda wazee, we acha tu.

Sijui ni kwaajili wazee kama hao wanapigaga goli moja halafu chali?
mademu wengi wa siku hizi hawawezi mziki mnene, wengi ni wavivu, nina ushahidi na hili, wanaogopa magoli mengi, hivyo kwa vibabu naona wanachukua kiulaini
 

Forum statistics

Threads 1,273,085
Members 490,268
Posts 30,470,810