Happiness1
Member
- Dec 12, 2018
- 49
- 26
Ascendant perfume bomba ya kiume haina harufu Kali ni nzuri sana na bei yake nzuri pia Tshs 99000 tu,
piga 0757277543
piga 0757277543
Ml 75Ina ujazo gani?
Kama wewe ulijiunga humu kwa ajli ya kutapeli ni wewe sio kila MTU kaja kutapeliYani umejiunga leo Jamii Forums Afu unataka ututapeli.?View attachment 966026
Pulizia tusikie inavyonukia!Ml 75
Zingekuwa zinapulizwa hivyo kusingekuwa Na haja ya kuziweka sealedPulizia tusikie inavyonukia!
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Pulizia tusikie inavyonukia!