Perfume /spray

LWENYI

LWENYI

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2013
Messages
1,616
Points
2,000
LWENYI

LWENYI

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2013
1,616 2,000
Ukiwa unaenda feri upande wa kulia opposite na mahakama kuu

Zinauzwa pafyum i mean perfume kwa buku tu ukipaka unanukia wiki nzima swaafi kabisa
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
7,338
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
7,338 2,000
Hatari sana hivyo vidude. Afu kuna vile vyenye goroli
Navijuaa mkuu.

Enzi hizo nasoma maza alikuwa ananiita kabla sijaenda skuli ananipaka nipunguze jasho.

Dah.

Nilikuwa naona mia tano nyingi sana aisee.
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
33,770
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
33,770 2,000
Ommy my friend perfume ya 150,000 si ni hizi za kawaida sana zinatumiwa na kila mtu? Jichange chukua perfume angalau 500,000 - 900,000 hapo unaweza pata nzuri kidogo. Mi ninayo moja ya bei rahisi ya tsh 400,000 hii huwa naitumia napoenda GYM au beach. Lakin nyingine zinafika mpaka Mil 1 plus hizo ofisin na mitoko
 
huska

huska

Senior Member
Joined
May 1, 2019
Messages
123
Points
250
huska

huska

Senior Member
Joined May 1, 2019
123 250
mkuu unanunua uwanja au perfume. ww ungekuwa na iyo hela siungehama dunia uishe huko Pluto au Mars lol
Ommy my friend perfume ya 150,000 si ni hizi za kawaida sana zinatumiwa na kila mtu? Jichange chukua perfume angalau 500,000 - 900,000 hapo unaweza pata nzuri kidogo. Mi ninayo moja ya bei rahisi ya tsh 400,000 hii huwa naitumia napoenda GYM au beach. Lakin nyingine zinafika mpaka Mil 1 plus hizo ofisin na mitoko
 
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
783
Points
1,000
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
783 1,000
Kweli watanzania wengi ni maskini. Kama unaaamini perfume ya 550USD inakufanya uhame duniani basi Umaskini uliopo ni wa kiwango kikubwa sana kuliko inavyosemwa.

Nmesikitika sana.... Sasa ukiona magari yangu n.k badala ya kuhamia pluto si utataka nikuoe uhamie kwangu?

mkuu unanunua uwanja au perfume. ww ungekuwa na iyo hela siungehama dunia uishe huko Pluto au Mars lol
 
huska

huska

Senior Member
Joined
May 1, 2019
Messages
123
Points
250
huska

huska

Senior Member
Joined May 1, 2019
123 250
yaani ni unfair kubreath same oxygen na ss walala hoi .u derseve flavoured oxygen. inaonekana unaishi Kwa ndoto pole sana mkuu .na swala la ndoa inapendeza ukaoe mama yako.
Kweli watanzania wengi ni maskini. Kama unaaamini perfume ya 550USD inakufanya uhame duniani basi Umaskini uliopo ni wa kiwango kikubwa sana kuliko inavyosemwa.

Nmesikitika sana.... Sasa ukiona magari yangu n.k badala ya kuhamia pluto si utataka nikuoe uhamie kwangu?
 
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
783
Points
1,000
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
783 1,000
Maisha yamekugonga sana.... Hapo unaweza jipelekea ukaolewe hata na mtoto wa bakhresa....😁😁😁😁

yaani ni unfair kubreath same oxygen na ss walala hoi .u derseve flavoured oxygen. inaonekana unaishi Kwa ndoto pole sana mkuu .na swala la ndoa inapendeza ukaoe mama yako.
 
huska

huska

Senior Member
Joined
May 1, 2019
Messages
123
Points
250
huska

huska

Senior Member
Joined May 1, 2019
123 250
Maisha yamekugonga sana.... Hapo unaweza jipelekea ukaolewe hata na mtoto wa bakhresa....
mkuu utanifanya nipigwe ban humu .do me a favour usilete uzi za kisenge nitakutukana . wenye hela zao hawaongei. Acha misifa wanaume hawajisifu. au ww upo kwenye list ya dudu baya. (oil chafu )
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
33,770
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
33,770 2,000
Kweli watanzania wengi ni maskini. Kama unaaamini perfume ya 550USD inakufanya uhame duniani basi Umaskini uliopo ni wa kiwango kikubwa sana kuliko inavyosemwa.

Nmesikitika sana.... Sasa ukiona magari yangu n.k badala ya kuhamia pluto si utataka nikuoe uhamie kwangu?
tajiri wa jf
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
33,770
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
33,770 2,000
mkuu unanunua uwanja au perfume. ww ungekuwa na iyo hela siungehama dunia uishe huko Pluto au Mars lol
Kiduku lilo ni tajiri ana pesa hizo pesa ndogo ndogo hazimsumbui
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
33,770
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
33,770 2,000
mkuu utanifanya nipigwe ban humu .do me a favour usilete uzi za kisenge nitakutukana . wenye hela zao hawaongei. Acha misifa wanaume hawajisifu. au ww upo kwenye list ya dudu baya. (oil chafu )
Don’t take it serious bana sisi wenyewe tumechoka nyuzi za kimaskini
 

Forum statistics

Threads 1,326,747
Members 509,585
Posts 32,233,444
Top