Perfume /spray

K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
783
Points
1,000
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
783 1,000
Ommy my friend perfume ya 150,000 si ni hizi za kawaida sana zinatumiwa na kila mtu? Jichange chukua perfume angalau 500,000 - 900,000 hapo unaweza pata nzuri kidogo. Mi ninayo moja ya bei rahisi ya tsh 400,000 hii huwa naitumia napoenda GYM au beach. Lakin nyingine zinafika mpaka Mil 1 plus hizo ofisin na mitoko

Habar, wana jf naomba kujua perfume au spray yenye harufu nzuri ambayo inakaa kwa mda mrefu kidogo bila kupotea unapoitumia

N.B bei yake isiwe more than 15 , naomba mwenye kujua anitajie jina na bei , ahsante..
 
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
783
Points
1,000
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
783 1,000
Hamna mtu anaweza ishi hata kwa siku tano kwa tsh 200,000 my dear. Ni ngumu sana acha kwa mwezi

Huna akili ujuee🤣🤣🤣🤣nyau wewe....hiyo 200k ujue mshahara wa mtu per month???we jishaue tuu😂
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
3,698
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
3,698 2,000
Labda vile vi perfume vya Kissuna vya sh. 500
Jahhahahahhaahhahahhahhhhahhahahhahhahhshahhahahhahahhahahhahahahhahhahahahhahahahahahahhahahahhahhhaahhahahahaha.

Dah huwa napita na kusoma comment post nyingi ila hii nimeshindwa kuvumilia.

Umenivunja mbavu sana.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,331
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,331 2,000
Hiyo hela nyingi sana tafuta perfume original za kupima utapimiwa kwa elfu 10 tu unapata kitu cha Lacoste white unanukia kama Trump sema kipimo ni kidogo sana.

Mie napenda kunukia na kuna jamaa alikuwa ananiuzia enzi za ujana niling'oa sana mademu kwa kunukia kiukweli.
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
7,338
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
7,338 2,000
na ww unavijua ee
Jahhahahahhaahhahahhahhhhahhahahhahhahhshahhahahhahahhahahhahahahhahhahahahhahahahahahahhahahahhahhhaahhahahahaha.

Dah huwa napita na kusoma comment post nyingi ila hii nimeshindwa kuvumilia.

Umenivunja mbavu sana.
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
16,289
Points
2,000
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
16,289 2,000
Utasababisha tena watu wakasirike maana hawapendi jambo hilo lisikike. It was nothing...yeaahh... Alisema hana pesa ya maji... So it was nothing.
Mimi pia nilikuambia jambo,.hukuliona??
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
16,289
Points
2,000
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
16,289 2,000
Jahhahahahhaahhahahhahhhhahhahahhahhahhshahhahahhahahhahahhahahahhahhahahahhahahahahahahhahahahhahhhaahhahahahaha.

Dah huwa napita na kusoma comment post nyingi ila hii nimeshindwa kuvumilia.

Umenivunja mbavu sana.
Ulivyocheka bila shaka naww unapenda "usunna"😂😂😂
 

Forum statistics

Threads 1,326,733
Members 509,585
Posts 32,232,777
Top