Peremende zenye bangi zauzwa mitaani

Peremende zenye bangi zauzwa mitaani

Ni Bangi au madawa mengine ya kulevya ambayo yanakuwa assimilated kwa kuliwa..

Sababu Bangi ina madhara ikivutwa.., haimaanishi necessarily ukila pia ina madhara.., (ukila ni dawa), kama vile ukila mchicha ni lishe bora ila ukivuta ni balaa
 
Mkuu platozoom chochote unachokitumia kama kinakubadilisha kwa namna yeyote tambua hicho ni kilevi, usiingieze mambo yanayohusu maslahi ya wananchi na mambo binafsi.

Na usisahau kuna Watu wanaitumia kwa matibabu.

Unasema chochote unachokitumia kikikubadilisha vyovyote kinakuwa kilevi?!! Hata dawa za malaria MTU akinywa zinamtia "unyonge". Nazo ni ulevi tusizitumie?
 
Last edited by a moderator:
you think am not?

Yes, I think so, as your comment indicated disinterest in the topic simply because the issue occured in Kenya! Kenyan products have flooded Tanzanian market than Tanzanian products in Kenya!
 
Yes, I think so, as your comment indicated disinterest in the topic simply because the issue occured in Kenya! Kenyan products have flooded Tanzanian market than Tanzanian products in Kenya!

Usiogope. TFDA tayari wanalifanyia kazi hilo in collaboration with the security team known as "Kitengo"
 
Wabongo bana, kwa hiyo mnaona bangi ni mbayaa kushinda ngono holela na matusi!!!

Hivi huo mmea uliwakosea nini. Mbona hayajatajwa madhara ya kula chakula chenye bangi, refer Wahehe.

Cc Mphamvu

Bangi ni ukombozi wa pili wa mwanadamu, Subiri uone!Vita yake ni ya kiroho zaidi... Siamini kwamba ina madhara kuliko vidonge vya uzazi, madawa-sumu mengine na vipodozi vinavyoleta kansa!
 
Last edited by a moderator:
Na usisahau kuna Watu wanaitumia kwa matibabu.

Unasema chochote unachokitumia kikikubadilisha vyovyote kinakuwa kilevi?!! Hata dawa za malaria MTU akinywa zinamtia "unyonge". Nazo ni ulevi tusizitumie?

Hata kazi huwa zinawafanya watu wasahau familia, wagongewe wake/waume zao na kadhalika. Na hiyo tuache pia? Binafsi nimeona viroja kwa walevi wa pombe kuliko wavutaji, na kuna tofauti kati ya mvutaji na mhuni!
 
Back
Top Bottom