Pepsi bariiiidiiii

Njia anazopitia huyu jamaa hazina tofaut na za wenzake, future yake ina mashaka pia.

Mwenzio Kiba yuko zake Kahama anapiga show one man army na atajaza uwanja lkn hana kelele km zake.

Huyu atatumiwa na Kusaga then mwishoni atabaki kapuku km wenzie tuu.

Hivi wasanii wetu mnapokwama ni wapi?
 
Wew ndo mange kimambi wa kiume sio
 
Sikilizeni wimbo wa “yataka moyo” wa prof J album machozi jasho na damu mtaelewa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…