Pensheni ya Marehemu sasa kusomesha watoto

Pensheni ya Marehemu sasa kusomesha watoto

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,686
SHERIA mpya ya Hifadhi ya Jamii imefuta Fao la Elimu lililokuwa linatolewa na mifuko ya hifadhi ya jamii, badala yake fedha za mwanachama aliyefariki ndizo zitatumika kuwasomesha watoto wake...

Chanzo:NIPASHE, Novemba 22, 2018
 

Attachments

  • IMG_20181122_081359.jpg
    IMG_20181122_081359.jpg
    190.9 KB · Views: 36
  • IMG_20181122_081546.jpg
    IMG_20181122_081546.jpg
    192.4 KB · Views: 37
  • IMG_20181122_081607.jpg
    IMG_20181122_081607.jpg
    155.7 KB · Views: 37
! Naomba kujua ni asilimia ngapi ya watanzania wanao changia hii mifuko ya hifadhi ya jamii! Maana wafanyakazi ndiyo wamekuwa chambo cha kupangiwa matumizi ya fedha zao!
 
Watatafuta namna ya kumfanya mchangiaji/mfanyakazi asinufaike na hiyo mifuko....

Naona tunaingia katika anga la utanesco, Hamna ubunifu ni unyonyaji tu kwa wananchi.
 
Umewaza sana aisee.. hali anajua kabisa marehem hana haki...
Mbona haya majitu yanawazia vifo tu kwa wanachama? Yaani kila sehemu utaona mwanachama akifa.....
Haya majitu yatangulie kwanza yajue uzuri wa hiyo sera
 
Hivi pesa ya penshen si ni akiba ya mshahara wangu au kwa lugha nyingine ni pesa ambayo nigepewa pamoja na mshahara kwa hivyo tofauti na makato hiyo pesa nigepewa na mshahara. Sasa iweje nipangiwe matumizi ya jasho langu...
Hao watoto wenyewe wanawahusu nini maana ni wangu na mimi ndio ninaojua nifanyeje ili waishi..
 
Hivi pesa ya penshen si ni akiba ya mshahara wangu au kwa lugha nyingine ni pesa ambayo nigepewa pamoja na mshahara kwa hivyo tofauti na makato hiyo pesa nigepewa na mshahara. Sasa iweje nipangiwe matumizi ya jasho langu...
Hao watoto wenyewe wanawahusu nini maana ni wangu na mimi ndio ninaojua nifanyeje ili waishi..
HII MIJITU INAJIITA HIFADHI ****..... HAMJAJUA TUUUU!!!!.... NI MITAPELI TUUUU!!.. NA NDIO MANA KILA WAKATI WANAKUJA NA MBINU MPYA YA KULA KUBAKI NA PESA NA MFANYAKAZI......... HAWANA USHIRIKISHAJI WA WAKATWAJI WA HIZO PENSHENI YANA WAO WANAPANGA, MATUMIZI KAMA ZAO....... STUP***S
 
SHERIA mpya ya Hifadhi ya Jamii imefuta Fao la Elimu lililokuwa linatolewa na mifuko ya hifadhi ya jamii, badala yake fedha za mwanachama aliyefariki ndizo zitatumika kuwasomesha watoto wake...

Chanzo:NIPASHE, Novemba 22, 2018
Ni bandika bandua ya mbinu za kuhakikisha Mstaafu anakufa mapema.
 
SHERIA mpya ya Hifadhi ya Jamii imefuta Fao la Elimu lililokuwa linatolewa na mifuko ya hifadhi ya jamii, badala yake fedha za mwanachama aliyefariki ndizo zitatumika kuwasomesha watoto wake...

Chanzo:NIPASHE, Novemba 22, 2018
Na bado lazima tuimbe unaofanana
 
Mwenye kujua kuhusu askari na wanajeshi wao wamewekwa kundi gani jamani au wao hawapo kwenye hii mifuko maana naona kunawatu wanenda kukandamizwa hapa
 
Back
Top Bottom