Pengo unamsamehe Gwajima kwa kosa gani?

Pengo unamsamehe Gwajima kwa kosa gani?

Mwaipaja ima

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2014
Posts
404
Reaction score
76
Nashangaa kusikia eti askofu Pengo anatangaza msamaha kwa askofu Gwajima, kwa kosa gani?

Soni kosa ktk ile audio,kinachotakiwa Pengo awaombe msamaha maaskofu wote walioketi kama baraza,pia awaombe msamaha wananchi sababu Pengo ndiyo uliyekosea, ndio maana Gwajima akashindwa kukuvumilia/kukuogopa kama wanavyofanya wengine sababu Gwajima ni mnyoofu aliamua kunyika kukupasha ukweli kwa lugha ambayo sio ya kinyenyekevu sababu kosa lako ni kubwa ktk jamii.

Gwajima hana kosa mbinguni na duniani.
 
Nashangaa kusikia et askof Pengo anatangaza msamaha kwa askof Gwajima kwa kosa gani?,sioni kosa ktk ile audio,kinacho takiwa Pengo awaombe msamaha maaskof wote walioket kama baraza,pia awaombe msamaha wananch sababu Pengo ndiyo uliyo kosea, ndio maana Gwajima akashindwa kukuvumilia/kukuogopa kama wanavyofanya wengine sababu gwajima ni mnyofu aliamua kunyika kukupasha ukweli kwa lugha ambayo co ya kinyenyekevu sababu kosa lako ni kubwa ktk jamii,hivyo gwajima hanakosa mbinguni na duniani.

Mmomonyoko was maadili Tanzania umefanya mpaka viongozi wa dini wasio na kiasi na wanaotumia lugha chafu zilizojaa ujivuni na ushari kuonekana wanyoofu kwa wenye utapiamlo wa maadili.

Hata kama Pengo alikuwa kakosea -which is highly debatable- vile Gwajima alivyobwabwaja hata sie tusio na dini wala kuamini kuwapo kwa mungu tumemuona kachafua jina la viongozi wa dini.

Kama viongozi wa dini ndio hawa wenye kauli chafu kama kina Gwajima bora nibaki sina dini tu.

Kwa sababu huyo kiongozi wa dini mwenyewe naona kama hana cha kunifundisha, labda mimi nimfundishe yeye kuongea kwa kiasi na busara.
 
Nashangaa kusikia et askof Pengo anatangaza msamaha kwa askof Gwajima kwa kosa gani?,sioni kosa ktk ile audio,kinacho takiwa Pengo awaombe msamaha maaskof wote walioket kama baraza,pia awaombe msamaha wananch sababu Pengo ndiyo uliyo kosea, ndio maana Gwajima akashindwa kukuvumilia/kukuogopa kama wanavyofanya wengine sababu gwajima ni mnyofu aliamua kunyika kukupasha ukweli kwa lugha ambayo co ya kinyenyekevu sababu kosa lako ni kubwa ktk jamii,hivyo gwajima hanakosa mbinguni na duniani.

Kwa Hiki Ulichokiandika Hapa SIPATI SHIDA SANA Na UWEZO Wako MDOGO Wa Kufikiri Na Siyo Kosa Lako Kwani UMESHAPUMBAZWA!
 
Mmomonyoko was maadili Tanzania umefanya mpaka viongozi wa dini wasio na kiasi na wanaotumia lugha chafu zilizojaa ujivuni na ushari kuonekana wanyoofu kwa wenye utapiamlo wa maadili.

Hata kama Pengo alikuwa kakosea -which is highly debatable- vile Gwajima alivyobwabwaja hata sie tusio na dini wala kuamini kuwapo kwa mungu tumemuona kachafua jina la viongozi wa dini.

Kama viongozi was dini ndio hawa wenye kauli chafu Kama kina Gwajima bora nibaki sina dini tu.

Kwa sababu huyo kiongozi wa dini mwenyewe naona kama hana cha kunifundisha, labda Mimi nimfundishe yeye kuongea kwa kiasi na busara.

Hapana ndugu yangu sio kwamba wakristo wote tunashabikia yale matusi,kwa ujumla Bwana Yesu Kristo ambaye ndiye tunamfuata ametufundisha kuwapenda watu wote wakiwemo maadui
 
  • Thanks
Reactions: dtj
Hapana ndugu yangu sio kwamba wakristo wote tunashabikia yale matusi,kwa ujumla Bwana Yesu Kristo ambaye ndiye tunamfuata ametufundisha kuwapenda watu wote wakiwemo maadui

Kama umeelewa kwamba nimeandika wakristo wote wameshabikia matusi yale hujaelewa nilichoandika na ulichoelewa sio nikichoandika.

Kwa mini unafikiri nimemaanisha wakristo wrote wameshabikia matusi yale?

Wakatoliki ni sehemu kubwa ya Wakristo Tanzania, kwa nini washabikie Kardinali wao kukosewa heshima?

Kuhusu Yesu kuwafundisha kuwapenda maadui, tatizo vitabu vyenu vinapingana, wengine wanaweza kusema Musa kafundisha jino kwa jino.

The bible is not consistent. Ndiyo maana unaona mpaka matapeli wanaweza kuitumia kufanya utapeli wao.
 
Acheni uchonganishi!!!!!!!!!! mnaharibu sifa ya jf
 
  • Thanks
Reactions: dtj
Nashangaa kusikia et askof Pengo anatangaza msamaha kwa askof Gwajima kwa kosa gani?,sioni kosa ktk ile audio,kinacho takiwa Pengo awaombe msamaha maaskof wote walioket kama baraza,pia awaombe msamaha wananch sababu Pengo ndiyo uliyo kosea, ndio maana Gwajima akashindwa kukuvumilia/kukuogopa kama wanavyofanya wengine sababu gwajima ni mnyofu aliamua kunyika kukupasha ukweli kwa lugha ambayo co ya kinyenyekevu sababu kosa lako ni kubwa ktk jamii,hivyo gwajima hanakosa mbinguni na duniani.

Mkuu, naomba kujulishwa, ni mahubiri gani au tamko lipi ambalo Mwadhama Kardinali Pengo alitaja neno kumsamehe Gwajima?
 
Nashangaa kusikia et askof Pengo anatangaza msamaha kwa askof Gwajima kwa kosa gani?,sioni kosa ktk ile audio,kinacho takiwa Pengo awaombe msamaha maaskof wote walioket kama baraza,pia awaombe msamaha wananch sababu Pengo ndiyo uliyo kosea, ndio maana Gwajima akashindwa kukuvumilia/kukuogopa kama wanavyofanya wengine sababu gwajima ni mnyofu aliamua kunyika kukupasha ukweli kwa lugha ambayo co ya kinyenyekevu sababu kosa lako ni kubwa ktk jamii,hivyo gwajima hanakosa mbinguni na duniani.

Kwa huu ----- ulioandika elimu yako na uwezo wako wa kufikili una shida na hii ndio shida(matokeo) ya shule za kata na elimu zenu za Memkwa.
 
Nashangaa kusikia et askof Pengo anatangaza msamaha kwa askof Gwajima kwa kosa gani?,sioni kosa ktk ile audio,kinacho takiwa Pengo awaombe msamaha maaskof wote walioket kama baraza,pia awaombe msamaha wananch sababu Pengo ndiyo uliyo kosea, ndio maana Gwajima akashindwa kukuvumilia/kukuogopa kama wanavyofanya wengine sababu gwajima ni mnyofu aliamua kunyika kukupasha ukweli kwa lugha ambayo co ya kinyenyekevu sababu kosa lako ni kubwa ktk jamii,hivyo gwajima hanakosa mbinguni na duniani.

Ongeeni vitu vya maana na nyie, watu wanatoa habari utadhani magazeti ya shigongo, ongea vitu vya maana, gwajima gwajima, JF wakati mwingine inaboa sana, sasa mambo gani, toeni elimu elimisheni watu, toa kitu cha manaana watu wachangie, mambo ya gwajima nadhani wenye hii JF waweke na uzi wa udaku, sasa mambo kama haya yapelekwe huko,
 
Ikiwa lugha aliyotumia Gwajima unaona ya kiungwana hata ukiambiwa alikosa huwezi kuelewa, fanya kuswitch off account yako ukafanye mambo mengine!
 
Back
Top Bottom