Pengo lako halita zibika kamwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pengo lako halita zibika kamwe

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PISTO LERO, Mar 27, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,822
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni wazi sasa pengo lako
    limejithiharisha wazi,nakumbuka kwenye chaguzi wa igunga tulipata habari kwa wakati na uhakika.kitu ambacho kwa sasa imeonekana ni vigumu kwa baadhi ya makamanda walioko huko tangu kampeni hizi za arumeru zimeanza,ukizingatia kuwa makamanda karibu wote walioko huko ni wanachama wa jf lakini hakuna hata mmoja aliye jitokeza hapa hata japo mara moja kutuatia habari za uhakika kutoka chamani huku wakijua kabisa kuwa kwa wana chadema jf ni zaidi ya chombo chetu cha habari haswa ukizingatia kuwa vyombo vingine vya habari vilivyotutenga kana kwamba ukiwa mwanachama wa chadema basi wewe siraia wa tanzania,tumetelekezwa kama watoto yatima tukiachiwa kutafuta habari wenyewe na hata tukizipata hazina uhakika kama ni sahihi au laa.ndugu yetu na dada yetu wana chama na wapenzi wako tutakuku mbuka daima.

    PUMZIKA KWA AMANI DADA REGIA MTEMA.
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen. Rip
     
  3. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    R.I.P

    Lakini umeandika Penga
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    wordz.............mana ndo mtu pekee aliekua aliekuwa akitu updates juu ya matukio mbalimbali ya chama.
    R.I.P dada
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Umeonaeee!!! R.I.P Regia.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu utafanya tention za watu ziachane na Arumeru, badala yake wanaanza kumwaga chozi.

    RIP Kamanda tutakukumba daima milele
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Aimeeen!
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,606
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Umenena kweli.
    Ila nahisi wengi waliopo huko wanatumia muda mwingi kupigana.

    RIP REGIA MTEMA.
     
  9. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    R.I.P dada Regia,mkuu naona umeshastua vidonda vya watu tena!
     
  10. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umenena jambo! Mbona walisema huyu mbunge wa Kawe, nani huyu ..... Alima Mdee sijui ataziba pengo!!!??? Imefikiaje?
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi wanakumbuka Urais tu. Huyu mdada kweli alikuwa kamanda wa kweli. Alikuwa akipakua vitu vya moto.
     
  12. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umenena jambo! Mbona walisema huyu mbunge wa Kawe, nani huyu ..... Alima Mdee sijui, ataziba pengo!!!??? Imefikiaje?
     
  13. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa k4c r.i.p
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mnatukumbusha machungu ya jembe letu hili
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah ndugu yangu, rip regia estalatus mtema
     
  16. m

    mtolewa Senior Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu we acha tu,yaani unanikumbusha igunga.
    dada yangu umeniacha upweke,kulia nilie na nani?
    tangulia dada, unipokee siku moja, kwa pamoja tena tufurahi,pamoja tena tucheke.
     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    r.i.p dada yetu mpendwa!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mmmh, kwani kweli jf******, mtoa mada fafanua!
     
  19. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi niliskia Halima Mdee atavaa viatu vya Regia hapa JF, hivi vimepwaya au kashindwa kabisa kuvivaa??
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Hapo penye rangi nyekundu, na kuuliza swali hili hapa chini, sioni hilo kosa la limetokea wapi.
    Hata kuomba ufafanuzi ni Criminology?:A S 13:
     
Loading...