Pengo la dr. Slaa bungeni?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pengo la dr. Slaa bungeni??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, Nov 20, 2011.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,906
    Likes Received: 3,306
    Trophy Points: 280
    Wana JF hebu tuchangie hapa kuna yoyote anayeona kukosekana kwa Dr.Slaa bungeni kuna pengo linaloonekana katika kuchangia na kupitisha hoja mbali mbali bungeni?? na je ingekuwaje angekuwepo bungeni kipindi hiki cha kashkash la muswada wa katiba mpya akaunganisha nguvu pamoja na makamanda wengine kama Lissu, Mnyika, Mdee, Lucy, Mbowe na wengine????
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kuwa kuna pengo la Dr. Slaa bungeni, lakini lazima tukiri kwamba Tundu Lissu ni zaidi ya Dr. Slaa pale mjengoni.
    Dr. Slaa ameshakiri kuwa TL ni kama Dr. Slaa 10.

    Dr. Slaa amechangia sana chadema kupata kura nyingi 2010
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kwani we unaonaje? Unadhani Dk Slaa ni level yake kwa wakati huu kuwa mbunge?? I think he is in next level to be the president
     
  4. B

    BMT JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    pasingetosha,ngumi kwa kwenda mbele
     
  5. B

    BMT JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    ila lisu ni kiboko jamani
     
  6. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,125
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hayo ni mawazo mgando hana lolote hizo issue alikuwa anapewa na zitto ndio maana wakataka kumpiga chini wakajua atakuja kuwa juu
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Pengo lipo ila mtaani anakinukisha pia
     
  8. libent

    libent JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tundu lissu kaliziba pengo slaa
     
  9. S

    Straight JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    issue zp dada, mbona aueleweki...?
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Kiuhalisia pale mjengoni Tundu Lissu kazipa pengo la Dk.Slaa.Dk.Slaa ni mzuri lakini kwa hili lazima tukubali Tundu ni zaid ya slaa mjengoni,
     
  11. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Dada nakupenda sana....
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bungeni hakuna pengo. Kuna ombwe la uongozi kwenye kambi ya CDM bungeni, ndo maana kila kitu wao ni kunyanyuka na kususa! Utoto mtupu na hawawatendei haki wapiga kura wao na walipa kodi.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Ndenda mahakamani!
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Pengo la Dr Slaa limezibwa na Lema
     
  15. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Dada za siku nyingi?
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    kiboko cha mpera
     
  17. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe ni Boko Haram. Unastahili hilo jina l
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nafasi ya Lema ni ya pekee na ni rekodi itakayodumu kwa muda mrefu bila kuvunjwa na gamba lolote.
     
  19. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa is the best if you compare him with Lissu. Mimi naona Lissu akiongozwa na jazba kwa kiasi fulani pamoja na dharau(ya kuamini wengine hawajui zaidi yake.). Adios
     
  20. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 890
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hivi Dr. Slaa ule mkono uliovunjika umepona?
     
Loading...