Pengo akanusha kauli ya "CHAGUO LA MUNGU" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pengo akanusha kauli ya "CHAGUO LA MUNGU"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mdanganywa, Oct 2, 2010.

  1. M

    Mdanganywa JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 449
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ...Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu Katoliki la D'Salaam, Polycarp Kardinali Pengo amesema kwamba madai kwamba mgombea fulani ni chaguo la Mungu huo si usemi wa Kanisa Katoliki wala si msimamo wa Kanisa katoliki, bali ni maneno ya watu binafsi kwa nafsi zao.

    "Wanasema kuwa fulani ni chaguo la Mungu, je na hao wengine ni chaguo la nani?". Alisema kuwa misemo ya namna hiyo na mingine inaweza kuleta tatizo katika jamii na kutaka kila mtanzania kuwa makini na mambo ya namna hiyo. {Refer: TUMAINI LETU, October 01-07, 2010, pg. 01-02}....
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Lyatonga ndo alisema
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,746
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, Mungu hapigi kura wala halazimishi watu kumchagua nani. Isipokuwa watu huchagua wanaemtaka kwa utashi wao wenyewe. Hivyo kusema fulani ni chaguo la Mungu ni kind of mind setting ya washupavu wa kidini.
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    BORA PENGO kAWEKA KUMBUKUMBU SAWA, MAANA KUNAUDANGANYIFU SANA HAPA.
     
  5. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukisikia hayo ujue chizi kanyang'anya microphon harafu karopoka. Sisi Mungu aliye tuumba kwa mfano wake, anawezaje kutuchagulia mtu anaye anguka anguka kwenye majukwaa na kupoteza fahamu?????????????????????????????????????????? atuombe radhi aliyesema hivo.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ahsante Pengo!
    Kanisa kama entity liko makini sana kwa upande wa kauli.
    Na ijulikane kuwa watu wanaoongea kwa niaba ya kanisa wana feelings zao, na kuna masuala kadha yanayowa elemea, hivyo kanisa lisilaumiwe muda wote!
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilishangaa sana!
     
Loading...