Pendekezo: Unaibu Katibu Mkuu CHADEMA apewe Ben Saanane!

Pendekezo: Unaibu Katibu Mkuu CHADEMA apewe Ben Saanane!

JAMAN iiiiiii huyo anayexema kuhusu Jangiriiiiiiii nyakat hzi babueeee 2sichafuliane 2015 co mbl ww you deserve 2 be hanged xema utapewa buku 7
 
Ben,

Watchout!! Kuna ajenda ya siri ktk hii mada!!!

CHADEMA kuweni makini kwa kila hatua inayopigwa!!
 
Kumbe ndio maana humpinga sana?! Basi kumbe Zitto ni role model wa vijana wengi kuliko nilivyofikiri.

Hii thread waachie wenyewe vijana wa buku 7 Lumumba na Wannabe wa Chadema.

Ukitaka kumjuwa Ben view profile yake anzia 2 year's back from now. You my know him better and you will know better about Zitto. Usiingizwe mkenge na cheap thread.
 
Hatimaye uchaguzi umekaribia ndani ya CHADEMA,mi naanza kwa kumpigia kampeni Ben Saanane achukue nafasi ya Zitto!

Naamini akiingia kwenye uongozi bila shaka CHADEMA itaimarika!
Kwa sababu zipi labda?
 
Ningependekeza Mnyika apande kwenye hiyo nafasi ya Unaibu Katibu Mkuu,Ben aongoze Idara ya habari na uenezi,Mambo ya nje au usalama.Zinamfaa sana

Hoja ya kigugumizi viongozi maarufu kama Rais Franklin Roosevelt,Indira Gandhi,Inancio Lula Da Silva wa Brazil,Raila Odinga na hata Yoweri Museveni walikua na vigugumizi vya kuongea lakini walikua wepesi kuchukua maamuzi mbayo mengine ilikua risk kwa hiyo hiyo sio hoja.Hoja ni kuwa Chadema kinapaswa kuwatumia wasomi kama hawa kuongoza idara na kuweka mikakati ya mbali
Kwa hiyo pamoja na kuwa Ben Ana kipaji na uwezo wa kujenga hoja nafasi ya naibu katibu mkuu ingemfaa zaidi Mnyika ila Ben Ningefurahi sana kumuona akiongoza Kurugenzi ya Mambo ya Nje au Usalama.Huo ndio mtazamo wangu

NAWASILISHA!

Umetoa ushauri wenye hekima ya hali ya juu.
 
Kwa taarifa yenu Ben Saanane ni mzuri wa kujenga hoja kwenye maandishi tu na si mzuri kwenye presentation kwakua ana Kigugumizi sana na ndio maana ni mkali kitabia! akishika hiyo nafasi atakufa kwa presha na JAZBA!

Mkuu unaweza kututhibitishia haya?
 
Last edited by a moderator:
Ben Saanane mtu ambae ana kashfa nzito ya kutaka kujua wenzake kwa ajili vyeo Leo hii ndio apewe madaraka hayo ili awamalize wenzake vizuri? Au wewe Mwenye ID hii ndio BEN mwenyewe umeingia humu ku test upepo mkuu.

Kweli wewe genius!
 
Hii thread waachie wenyewe vijana wa buku 7 Lumumba na Wannabe wa Chadema.

Ukitaka kumjuwa Ben view profile yake anzia 2 year's back from now. You my know him better and you will know better about Zitto. Usiingizwe mkenge na cheap thread.

Hakiki maneno yako kabla ya kupost. Pia sio lazima utumie lugha ya KIDHUNGU.
 
Kweli kabisa anafaa kutokana na ukaribu wake na Dr. kumbe Kujipendekeza kunalipa?
Msimsahau mwenzake EXaud MAMUYA naye pia anataka ubunge wa VUNJO MREMA kaachonjo.
Kweli CDM inaelekea vyema.
View attachment 113975
kuna asiyejipendekeza? Mbona juliana shonza haishi kujipendekeza kwa mwigulu?
 
Hatimaye uchaguzi umekaribia ndani ya CHADEMA,mi naanza kwa kumpigia kampeni Ben Saanane achukue nafasi ya Zitto!

Naamini akiingia kwenye uongozi bila shaka CHADEMA itaimarika!

Kwaninavyo wafahamu wachagga lazima iwe hivyo,pia wananafasi MDEE,MNYIKA KWAVILE NI WAPARE wa kanda yao,sisi mikoa ya kusini (Minne) hatujapewa viti maalum(Ubunge) kuleta sura yakitaifa,tisa kumi alipofariki REGINA MTEMA wa(MORO)nafasi yake ikachukuliwa na Diwani wa KARATU,eti ndio wanataka nchi hii!!!
 
Been saa nane popote alipo sasa hvi ukimsachi humkosi na sumu ya aina yoyote hata kama ni ya kuulia nzi. Mradi iwe ni sumu tu na atembee nayo mfukoni
 
Ben Wa Saanane ni role model wangu, huyu jamaa toka nianze kumfahamu nimetokea kupenda anavyojenga hoja zake. yes anastahili uongozi CDM hasa ubunge.
 
Ben Wa Saanane ni role model wangu, huyu jamaa toka nianze kumfahamu nimetokea kupenda anavyojenga hoja zake. yes anastahili uongozi CDM hasa ubunge.
nyie ndio walewale kama yule aliyekuja na thread ya kumlilia role model wake sharomilionea
 
ben saa nane ni grader ......akiwa kiiongozi chadema kitaimarika sana
 
Hatimaye uchaguzi umekaribia ndani ya CHADEMA,mi naanza kwa kumpigia kampeni Ben Saanane achukue nafasi ya Zitto!

Naamini akiingia kwenye uongozi bila shaka CHADEMA itaimarika!
Kamanda nani kakundanganya kuwa uchaguzi unakaribia Chadema?

Uchaguzi bado sana kwa mujibu wa Dr.Slaa uchaguzi utafanyika mpaka chama kiwe imara.
 
Back
Top Bottom