Pendekezo: Mtatiro na Magreth Sakaya wawe wagombea 2015 CUF

Pendekezo: Mtatiro na Magreth Sakaya wawe wagombea 2015 CUF

Opaque

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2008
Posts
1,359
Reaction score
732
Ni maoni yangu tu kama mwanachama, kwamba chama cha CUF kitafufua imani ya watanzania na huenda kikapata kura za kutosha za urais iwapo kitamsimamisha Julius Mtatiro kama mgombea urais na Magreth Sakaya kama mgombea mwenza, kutegemea mabadiliko ya katiba kuhusu umri wa kugombea urais. Pia kwa upande wa Zanzibar wajaribu kumsimamisha mtu mwingine mbali na maalim Seif ambaye anaonekana ameshindwa katika majaribio yake kadhaa ya kuukwaa urais sambamba na Lipumba. Lazima tukubali kuwa mgombea urais ana ushawishi mkubwa katika hata kinyang'anyiro cha ubunge wa wabunge wa chama chake, na bila shaka CUF itaongeza idadi ya viti vya ubunge upande wa Bara, kwani Visiwani huwa tuna uhakika wa viti vyote vya Pemba plus kimoja au viwili vya Unguja. Hakuna asiyejua ushawishi wa Mtatiro majukwaani, na wa Sakaya kule bungeni. Ningependa maoni zaidi ya matusi hapa, tusije tukawa kama wabunge wa aina ya Serukamba na Mkamia
 
Ni mtazamo mzuri,lakini ngoja tusubiri mabadiliko ya katiba mpya hasa kipengele cha umri.
 
yaan huyu mtatiro aliyeshindwa ubunge unataka agombee urais?! huyo mtatiro huko aliko anakushangaa!
 
yaan huyu mtatiro aliyeshindwa ubunge unataka agombee urais?! huyo mtatiro huko aliko anakushangaa!
Wapo waliowahi kugombea urais bila ya kuwahi kuthubutu kugombea huo ubunge
 
Mtatiro mwenyewe ameshtuka! Urais? Toka Mrisho awe Rais, Hii taasisi nyeti imepuuzwa sana, kila mtu anadhani anaweza kuwa rais!
images.jpg
 
Ni sawa na useme ZITTO na SABRINA SUNGURA wagombee kwa tiketi ya CDM!!
 
Naunga mkono hoja.Tunahitaji kuona sura mpya kwa CUF huenda kitabadili mwelekeo.Mwenyewe Mtatiro nadhani yuko tayari au vip?au bado unawaza Ubungo mkuu?Magreth Sakaya-gender balance!mapendekezo mazuri.Maalim hana mvuto tena ibueni mwingine Zenj.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Unajua mtu anaweza kugombea si kwa ajili ya ushindi tu wa kura, inawezekana kwa ajili ya kukijenga chama hasa pale kilipobomoka. Hata akina Dovutwa na Anna Senkoro waligombea kupitia vyama vyao, na wangeendeleza juhudi zao katika upinzani ingekuwa ni njia nzuri ya kutambulisha vyama vyao. Bahati mbaya mmoja alirudi CCM na mwingine alisalimu amri kabla ya uchaguzi na kuwaelekeza wafuasi wake wamchague mgombea mwingine (tena wa CCM)
 
Ni sawa na useme ZITTO na SABRINA SUNGURA wagombee kwa tiketi ya CDM!!

Kumbe vijana wa Bavicha tunamdharau Zitto namna hii ama kweli, Nabii hatukuzwi nyumbani.
Kumbuka Zitto ana mchango wa 60% ya umaarufu wa cdm ya leo, amejitoa, ametumika na ameipa sifa cdm ndani na nje ya bunge.
Mathali alipofukuzwa kipindi kile miezi 3 ilikuwa heshima kubwa kwa cdm kuliko leo watano nje chama kinapoteza mvuto.
Read my word: Zitto ndio nguzo ya vijana wanaoipenda cdm ya leo, ni zaidi ya Rais, ni zaidi ya Rais Mtarajiwa,Halinganishwi na Wengine walioko cdm.
 
Masultani si bado wapo hai? I mean lipumba na seif
 
Kumbe vijana wa Bavicha tunamdharau Zitto namna hii ama kweli, Nabii hatukuzwi nyumbani.
Kumbuka Zitto ana mchango wa 60% ya umaarufu wa cdm ya leo, amejitoa, ametumika na ameipa sifa cdm ndani na nje ya bunge.
Mathali alipofukuzwa kipindi kile miezi 3 ilikuwa heshima kubwa kwa cdm kuliko leo watano nje chama kinapoteza mvuto.
Read my word: Zitto ndio nguzo ya vijana wanaoipenda cdm ya leo, ni zaidi ya Rais, ni zaidi ya Rais Mtarajiwa,Halinganishwi na Wengine walioko cdm.


Mkuu kwanza kabisa naomba nikufahamishe kuwa mimi siyo Kada wa CHADEMA hivyo si kweli kwamba mimi ni kijana wa BAVICHA! Pili sioni kama ni dharau kumfananisha ZITTO na MTATIRO kwa maana ya kuwa wote ni vijana wenye historia tofauti katika harakati za kuikomboa jamii ya kitanzania (ZITTO kukomalia ufisadi kwenye sekta ya madini, MTATIRO kuhakikisha mtoto wa masikini anapata haki ya kusoma chuo kikuu).

Sasa sijui umetumia criteria zipi kusema mimi namdharau ZITTO??
 
Nimekupata mtoa mada, mabadiliko ni muhimu. Huyo maalim seif toka afunge ndoa na chama cha mafisadi anaihujumu cuf. Anafikiria tumbo lake na kustawisha ndevu zake ambazo mwanzo zilikuwa kama steel wire.
 
Ni CUF peke yao ambao wanayaona matatizo ya Watanzania na kuyatolea ufumbuzi sio sawaa na CHADEMA kwani wao kama walivyo CCM hulalamika tu !
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom