Pea ngapi za viatu mwanamme anapaswa kuwa nazo?


Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,066
Likes
995
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,066 995 280
Pea ngapi za viatu mwanamme anapaswa kuwa nazo?

Wapendwa salaam, napenda kufahamu kwa mwanamme wa kawaida ni idadi gani ya pea za viatu anapaswa kuwa nazo, ukiacha soksi na chupi?

Mwenzio tangu nimalize shule nilikuwa na pea mbili za viatu nikiwa na mawazo kuwa nikianza kazi, maisha ya kachanganyia ntakuwa na pea kibao za viatu, ajabu ni kwamba, huwa nanunua kiatu nikiona nilicho nacho kikianza kupoteza mwelekeo.

Wadau naomba ushauri katika hali ya kawaida ni pea ngapi za viatu napaswa kuwa nazo?
 
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
112
Likes
0
Points
33
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined Nov 14, 2010
112 0 33
Hata kumi nani atakuliza ili mradi ziwe zinakupenda na utaonekana smart
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
wastani ni pea 30 kila siku na kiatu chake, suruali na shati lake +chupi na siksi
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,066
Likes
995
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,066 995 280
wastani ni pea 30 kila siku na kiatu chake, suruali na shati lake +chupi na siksi
Do mbona nyingi, si unaweza fungua duka? Akina sister wanajitahidi kumechisha, ila wababa wanavaa viatu wasiumie miguu tu.
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
Pea mbili za kazini-black&brown ambazo zinapendeza kumechisha na mikanda yake.

Sandals-pea moja siyo mbaya,miguu ipate hewa nayo

Raba-kwa mazoezi au hata mizunguko ya weekend kama shamba. inategemea pea ngapi unapenda

Pea moja/mbili-kwa ajili ya mitoko kama harusi/date nk.rangi nyeusi ni nzuri kati ya pea moja wapo

Kumbuka kununua pea zingine zikikaribia kuchakaa
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Do mbona nyingi, si unaweza fungua duka? Akina sister wanajitahidi kumechisha, ila wababa wanavaa viatu wasiumie miguu tu.
wingi uko wapi mkuu mbona ni wastani wa kawaida
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Pea mbili za kazini-black&brown ambazo zinapendeza kumechisha na mikanda yake.

Sandals-pea moja siyo mbaya,miguu ipate hewa nayo

Raba-kwa mazoezi au hata mizunguko ya weekend kama shamba. inategemea pea ngapi unapenda

Pea moja/mbili-kwa ajili ya mitoko kama harusi/date nk.rangi nyeusi ni nzuri kati ya pea moja wapo

Kumbuka kununua pea zingine zikikaribia kuchakaa
kwa staili hyo binamu kila mara utakuwa unakwenda dukani kununua viatu na nguo angalau 30
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
kwa staili hyo binamu kila mara utakuwa unakwenda dukani kununua viatu na nguo angalau 30
hapana ukienda kununua uwe unatupa viatu vilivyochoka. usirundike ndani kama huvai.

Ikija suala la nguo unahitaji nyingi, kwa mfano nikienda holiday huwa nahakikisha nina nguo mpya ili nikipiga picha iwe kama tukio jipya siyo copy&paste na nguo zile zile ila mazingira tofauti.
 
Gobegobe

Gobegobe

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
245
Likes
1
Points
35
Gobegobe

Gobegobe

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
245 1 35
Pea mbili za kazini-black&brown ambazo zinapendeza kumechisha na mikanda yake.

Sandals-pea moja siyo mbaya,miguu ipate hewa nayo

Raba-kwa mazoezi au hata mizunguko ya weekend kama shamba. inategemea pea ngapi unapenda

Pea moja/mbili-kwa ajili ya mitoko kama harusi/date nk.rangi nyeusi ni nzuri kati ya pea moja wapo

Kumbuka kununua pea zingine zikikaribia kuchakaa
Mwanaume anyezungumziwa hapa ni wa kundi lipi hasa? mfanyakazi, mkulima, mfanyabiashara, mwizi, fisadi, tapeli au? maana ukiwaangalia ktk makundi hayo utaona style za uvaaji wao ni tofauti kulingana na mazingira yao ya kazi, sababu hiyo tu inaweza kuathiri idadi ya pair ulizopendekeza.
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
445
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 445 180
Mimi nina pea moja tu ya viatu ikichakaa nanunua lingine
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,479
Likes
1,539
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,479 1,539 280
tafuta kata mbuga (vile vya matairi ya gari) havina mgogoro mwingi...
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Pea tatu zinatosha, mbili black na moja brown. Zikichakaa kumbuka kunuanua zingine.
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Mimi,nina cha kanisan yan moka,cha disko mf. Rubber adidas,cha kudhurula mf.all star na sandal moja.
 

Forum statistics

Threads 1,239,148
Members 476,437
Posts 29,344,099