mie niliwauliza hivi wadau: shule niliosoma imegeuzwa imekua girls tupu, nifanyeje?
wakajibu: nenda shule ya jirani.
mayb na wew una case kama yangu. vipi pale Forodhani hapakua na majirani wa kufanya nao "ujirani mwema tests"??
Haya
1.Taja zao la biashara la Marekani.
2. Andika kanuni ya kutafuta eneo la mche duara ulio wazi pande moja.
Reuters reported Dec. 18 that public-policy analyst Jon Gettman estimated the value of the U.S. marijuana crop at $35 billion annually, with California, Tennessee, Kentucky, Hawaii and Washington each producing more than $1 billion worth of the illegal drug each year. Gettman estimated the annual California marijuana crop to be worth $13.8 billion - See more at: Biggest U.S. Cash Crop: Marijuana | The Partnership at Drugfree.org
3. Nyenzo daraja la 2 ina egemeo wapi?
4. Kitendawili: Debe tupu_______________.
5. Chief Mkwawa, alikufa mwaka gani?
6. ________________________.
Haya
1.Taja zao la biashara la Marekani.
2. Andika kanuni ya kutafuta eneo la mche duara ulio wazi pande moja.
3. Nyenzo daraja la 2 ina egemeo wapi?
4. Kitendawili: Debe tupu_______________.
5. Chief Mkwawa, alikufa mwaka gani?
6. ________________________.
Majibu
1. yapo mazao mengi ya bishara kwa Marekani,ila zao kuu la biashara ni Marijuana (Bangi) hii ni kwa mjibu wa Reuters kuwa Marijuana ina thamani ya $35Billion kwa mwaka.
2. Majanga
3. mwisho na mzigo hukaa katikati
Reuters reported Dec. 18 that public-policy analyst Jon Gettman estimated the value of the U.S. marijuana crop at $35 billion annually, with California, Tennessee, Kentucky, Hawaii and Washington each producing more than $1 billion worth of the illegal drug each year. Gettman estimated the annual California marijuana crop to be worth $13.8 billion - See more at: Biggest U.S. Cash Crop: Marijuana | The Partnership at Drugfree.org
Forodhani jirani zetu walikua mtendeni..kisutu primary na bunge basi
darasa la saba unaweka reference? hahhhaaaa
Habari zenu Mabibi na Mabwana, Samahani naombwa kujuzwa ivi vyeti vya darasa la saba huwa vinatolewa? kwa sababu mie binafsi sina. Kwa anayejua pls naomba kujuzwa coz pccb wametaja cheti hicho kiambatanishwe ktk maombi ya kazi. Sifa zote nnazo ila kimbembee nasema kimbembee ni hicho cheti cha darasa la saba sina. Mm darasa la saba nmemaliza mwaka 2000 je kuna aliyemaliza miaka hiyo ambae anacho? Msaada plzzzzzzzzzzzzzzz...:help::A S-confused1::A S 2152::noidea::cell:
Kachuke cheti acha jeuri! Wazi?!
kwanza kaa unataka apply PCCB huwezi. mkubwa mno.
pili, uo mwaka tulikua tunamsiba wa hayati baba wa taifa, mwalimu julius kambarage nyerere. hivyo sidhani kama vitakuwepo.
ila kajaribu.
Mi nimemaliza `99 na sasa nina miaka 28...ukubwa upi?....watoto wa Mulugo mna tabu sana
Mi nimemaliza `99 na sasa nina miaka 28...ukubwa upi?....watoto wa Mulugo mna tabu sana
Habari zenu Mabibi na Mabwana, Samahani naombwa kujuzwa ivi vyeti vya darasa la saba huwa vinatolewa? kwa sababu mie binafsi sina. Kwa anayejua pls naomba kujuzwa coz pccb wametaja cheti hicho kiambatanishwe ktk maombi ya kazi. Sifa zote nnazo ila kimbembee nasema kimbembee ni hicho cheti cha darasa la saba sina. Mm darasa la saba nmemaliza mwaka 2000 je kuna aliyemaliza miaka hiyo ambae anacho? Msaada plzzzzzzzzzzzzzzz...:help::A S-confused1::A S 2152::noidea::cell:
Kwani we umenielewa vp?Mkuuacha kutuchekesha kwani chakwako ni cha shule yako au ni cha wizara?