Most probably ilvotengenezwa main power kwenda kwa system inapitia kwa batery, kwa hiyo battery ikiwa na hitilafu then power don't go through, kawaone wataalam, probably utatakuwa ununue battery mpya
Get a battery, I had same laptop in 2011 I think, same problem, mimi nilinunua ingine tu, nikaivuruga mawaya iyo battery ndani ikawa battery yakaa tu kulinda shape ila haifanyi kitu chochote, ikawa inatumika direct na bwana mdogo bi charge ya battery
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.