Paul Christian Makonda anafaa kuwa Waziri

Paul Christian Makonda anafaa kuwa Waziri

Ni vijihesabu vinavyoanzia shule ya msingi kama sikosei. vinadharaulika sana, lakini leo naona vinaelekea kuleta maana kwetu sote!

Ana HASI katika kura za maoni za jana kule Kigamboni, na sasa kuna HASI nyingi kweli huku mitandaoni zikielekezwa kwake. nakumbusha tu kuwa HASI X HASI = CHANYA..........mkija kukuta amepata makubwa zaidi msije kusema hamkushiriki!!!!
 
pamoja na mapungufu yake ni mmoja wa viongozi wazuri, kwa umri wake bado ana nafasi kubwa mbeleni kuitumikia nchi yake
Atafaa kama atajitafakari na kujirekebisha.
 
Ni Vizuri umejua wewe, baba yako na ukoo mzima hamfai kuwa mawaziri.

Endeleeni Kuwa Wapiga Kura huku Mkifyatua Wapiga Kura Wengi Zaidi.

Elimu ni Bure!
 
Tunampima kiongozi katika vitu hivi:hekima,busara na Uzalendo wake!!kiongozi anatakiwa umrate katka hvi hata kiongozi awaye yyte . Sasa Paul kipi Kati ya hivi kinampa credit ndg na kubwa?

Sent from my SM-G920F using JamiiForums mobile app
 
Paul Makonda alipewa nafasi ya ukuu wa wilaya na Rais JK akafanya vyema sana, Rais JPM baadaye akampa ukuu wa mkoa Dar. Hapa pia amefanya vizuri sana inategemea mzani unaotumia kumpima (sisi tunampima kwa ilani ya CCM).

Ngazi hii pia anapaswa kuivuka, msukumo wa kuhamia ngazi nyingine unapaswa kutoka kwa mtu mwenyewe. Makonda kachukua fomu ya kugombea ubunge Kigamboni (huu ni msukumo wa ndani wa kwake mwenyewe).

Ukiwa mbunge, unaweza kuwa waziri na ukiwa waziri una nafasi kubwa ya kuwa waziri mkuu na hata baadaye inakupa mpenyo mzuri wa kugombea urais. Makonda angeweza kusubiri uteuzi wa viti vile kumi, lakini kama kawaida yetu maneno yangejaa kuwa amebebwa. Kaamua kujitosa bado maneno kibaooo.

Akili inaniambia huyu jamaa anapigwa vita asifikie ile destination yake. Usisubiri mtu akuamulie destiny yako, pambana. Hata Mungu hutenda muujiza katika kile ulicho nacho, Makonda shika ubunge kisha tuone huko mbele ya safari mambo yatakavyo unfold.

Wewe ni binadamu, hakuna binadamu asiye na mapungufu, ila mapungufu yako ni machache sana sana na yanavumilika na bado una nafasi ya kuendelea kujifunza na kubadilika. Karibu mbunge mtarajiwa wa Kigamboni tupo tayari kwenda na wewe. Tunasubiri maamuzi ya chama chetu.
Wewe bwanamdogo, una bwabwaja upuuzi, huyo ni mhalifu na ampigwa ban ya kutoingia USA kwa makosa yake ya mauaji na kukandamiza haki za wengine

Kama unampenda mchukue kanywe naye chai
 
Paul Makonda alipewa nafasi ya ukuu wa wilaya na Rais JK akafanya vyema sana, Rais JPM baadaye akampa ukuu wa mkoa Dar. Hapa pia amefanya vizuri sana inategemea mzani unaotumia kumpima (sisi tunampima kwa ilani ya CCM).

Ngazi hii pia anapaswa kuivuka, msukumo wa kuhamia ngazi nyingine unapaswa kutoka kwa mtu mwenyewe. Makonda kachukua fomu ya kugombea ubunge Kigamboni (huu ni msukumo wa ndani wa kwake mwenyewe).

Ukiwa mbunge, unaweza kuwa waziri na ukiwa waziri una nafasi kubwa ya kuwa waziri mkuu na hata baadaye inakupa mpenyo mzuri wa kugombea urais. Makonda angeweza kusubiri uteuzi wa viti vile kumi, lakini kama kawaida yetu maneno yangejaa kuwa amebebwa. Kaamua kujitosa bado maneno kibaooo.

Akili inaniambia huyu jamaa anapigwa vita asifikie ile destination yake. Usisubiri mtu akuamulie destiny yako, pambana. Hata Mungu hutenda muujiza katika kile ulicho nacho, Makonda shika ubunge kisha tuone huko mbele ya safari mambo yatakavyo unfold.

Wewe ni binadamu, hakuna binadamu asiye na mapungufu, ila mapungufu yako ni machache sana sana na yanavumilika na bado una nafasi ya kuendelea kujifunza na kubadilika. Karibu mbunge mtarajiwa wa Kigamboni tupo tayari kwenda na wewe. Tunasubiri maamuzi ya chama chetu.


Hata kutapisha choo hafai kichaa huyo
 
Wewe bwanamdogo, una bwabwaja upuuzi, huyo ni mhalifu na ampigwa ban ya kutoingia USA kwa makosa yake ya mauaji na kukandamiza haki za wengine

Kama unampenda mchukue kanywe naye chai

Si chai akanywe naye gongo
 
Chuki ikitawala unakosa fursa au uwezo wa kuona mazuri ya mtu.
 
Makonda ni janga kwa Tanzania yetu. Huyu ndie alimuambia jei pii emu "Mzee niruhusu mimi niwashughulikie, wewe uendelee na kazi zako". Huyu ndiyo mchana kweupe tulimwona anatinga Mawingu na mabunduki etc. Hafai hafai hafai. Huyu mpaka kesho vyeti vyake vina utata.
Kamshushia Sana magufuli heshima yake huyu na Mambo yake
 
Paul Makonda alipewa nafasi ya ukuu wa wilaya na Rais JK akafanya vyema sana, Rais JPM baadaye akampa ukuu wa mkoa Dar. Hapa pia amefanya vizuri sana inategemea mzani unaotumia kumpima (sisi tunampima kwa ilani ya CCM).

Ngazi hii pia anapaswa kuivuka, msukumo wa kuhamia ngazi nyingine unapaswa kutoka kwa mtu mwenyewe. Makonda kachukua fomu ya kugombea ubunge Kigamboni (huu ni msukumo wa ndani wa kwake mwenyewe).

Ukiwa mbunge, unaweza kuwa waziri na ukiwa waziri una nafasi kubwa ya kuwa waziri mkuu na hata baadaye inakupa mpenyo mzuri wa kugombea urais. Makonda angeweza kusubiri uteuzi wa viti vile kumi, lakini kama kawaida yetu maneno yangejaa kuwa amebebwa. Kaamua kujitosa bado maneno kibaooo.

Akili inaniambia huyu jamaa anapigwa vita asifikie ile destination yake. Usisubiri mtu akuamulie destiny yako, pambana. Hata Mungu hutenda muujiza katika kile ulicho nacho, Makonda shika ubunge kisha tuone huko mbele ya safari mambo yatakavyo unfold.

Wewe ni binadamu, hakuna binadamu asiye na mapungufu, ila mapungufu yako ni machache sana sana na yanavumilika na bado una nafasi ya kuendelea kujifunza na kubadilika. Karibu mbunge mtarajiwa wa Kigamboni tupo tayari kwenda na wewe. Tunasubiri maamuzi ya chama chetu.


WAZIRI WAKO HUYU


 
Paul Makonda alipewa nafasi ya ukuu wa wilaya na Rais JK akafanya vyema sana, Rais JPM baadaye akampa ukuu wa mkoa Dar. Hapa pia amefanya vizuri sana inategemea mzani unaotumia kumpima (sisi tunampima kwa ilani ya CCM).

Ngazi hii pia anapaswa kuivuka, msukumo wa kuhamia ngazi nyingine unapaswa kutoka kwa mtu mwenyewe. Makonda kachukua fomu ya kugombea ubunge Kigamboni (huu ni msukumo wa ndani wa kwake mwenyewe).

Ukiwa mbunge, unaweza kuwa waziri na ukiwa waziri una nafasi kubwa ya kuwa waziri mkuu na hata baadaye inakupa mpenyo mzuri wa kugombea urais. Makonda angeweza kusubiri uteuzi wa viti vile kumi, lakini kama kawaida yetu maneno yangejaa kuwa amebebwa. Kaamua kujitosa bado maneno kibaooo.

Akili inaniambia huyu jamaa anapigwa vita asifikie ile destination yake. Usisubiri mtu akuamulie destiny yako, pambana. Hata Mungu hutenda muujiza katika kile ulicho nacho, Makonda shika ubunge kisha tuone huko mbele ya safari mambo yatakavyo unfold.

Wewe ni binadamu, hakuna binadamu asiye na mapungufu, ila mapungufu yako ni machache sana sana na yanavumilika na bado una nafasi ya kuendelea kujifunza na kubadilika. Karibu mbunge mtarajiwa wa Kigamboni tupo tayari kwenda na wewe. Tunasubiri maamuzi ya chama chetu.
kwasasa ameshachelewa tayari😡
 
Back
Top Bottom