Pata tigo 5gb- mwezi kwa buku tano tuu

Pata tigo 5gb- mwezi kwa buku tano tuu

NguoYaSikuKuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Posts
697
Reaction score
1,113
Yess,unaweza ukafurahia Maisha na 5GB kwa Mwezi.

TEXT/WhatsApp/Call Me-0714486466

NOTE: Maswali yanayokera katika Text.

Hii huduma inapatikana Voda na Airtel?-jibu NO
Hii huduma nitapata na Dakika za bure?-jibu NO
Nipe offer kama wiki hivi-jibu NO


Hii huduma haitaji kuwa na Apllicationa yeyote katika PC yako. SIYO PROXY SERVERS wala Tunnel Guru.
Unatumia katika SmartPhone yeyote na PC pia.

Unapata Notifications at Instant.
 
Asante kwa niliowaunganisha. The service is still available
 
Tatizo neti ya Tigo IPO slow Sana sio Kama voda
 
at least 10gb au kama hizo tano basi na mda wa maongezi napata,vipi sipati offer mkuu ni test???
10 GB kwa elfu 5,daaah!! unataka kugundua nini kwenye internet mkuu? Offer NO mkuu. Karibu
 
So far, Thanks to you all my customers!!

Shukran kaka naona mzigo unapiga kazi fresh tu kaka.

Sasa basi fanya na mpango wa kujiunga mwezi mzima kwa extreme tuongee free tu mitandao yote itatugharimu kiasi gani ongea na jamaa unipe jibu au ni PM mkuu,THANKS A LOT.
 
Back
Top Bottom