Pata Picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata Picha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 10, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,035
    Trophy Points: 280
    Unajisaidia kwenye choo cha passport size,
    mlango wa gunia, katikati ya haja yako nzito,
    upepo mkali uje upeperushe gunia, je utaficha sehemu gani ya mwili?
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nakatisha shuguli ghafla na kuvaa kaptura yangu, alaaa!
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unaendelea kukata gogo kwa raha zako mana ile ni starehe tosha mwana!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,035
    Trophy Points: 280
    Bila kujiosha wala nini unachapa mwendo kwa kasi ya kimbunga
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kujiosha muhimu bwana, ukimaliza kukata gogo tartiibu tena kwa kujiamini, unachukua maji/karatasi/kigunzi/jiwe/majani ya miti unajisafisha then huyoooo..... nduki. haufichi sehemu yoyote ya mwili, kila mtu si ana mwili?
     
  6. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema? Ati?
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,202
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Nimecheka mpaka basi khaa mna maneno!
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,630
    Likes Received: 2,878
    Trophy Points: 280
    Yaani hiyo ni kama ni kama umefumaniwa wakati unaachia mkojo wa uzazi........... HAKUNA KUKATISHA NI KUMALIZIA TUU..................
     
  9. s

    schulstrasse Senior Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa.........:smile-big:
     
  10. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,413
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    Naona wewe unaleta utani hapa, unajua hivi vitu vipo kweli in real life~Ha ha ha!.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,035
    Trophy Points: 280
    Jamaa sijui kawaza nini hadi kutunga hii kitu hii.
    Kweli humu ndani kuna great thinkers,
    Maana siku yakija kukukuta kama hayo yaliolezwa ujue ni nini utakachokifanya.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,886
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    Kabla ya shughuli hiyo unaangalia hali ya hewa - watumiaji wa vyoo hivyo ni wazuri wa kutabiri hali ya hewa, hivyo nawe utakuwa mzuri tu kwenye hilo na adha hiyo haitakukuta! Kwanza vilivyojengwa ni kwamba mlango huko kama kwa nyuma yaani ni style ya coil hivyo huwezi kuonekana! Na kwenye uelekeo wa mlango si ehemu ya kukaa watu wala watoto kucheza na mara nyingi ni nyuma ya nyumba!!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,035
    Trophy Points: 280
    Mbele ya tumbo la kuhara kuna cha hali ya hewa?
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,630
    Likes Received: 2,878
    Trophy Points: 280
    Mbele ya tumbo la kuhara hakuna cha hali ya hewa, kwanza ukichelewa tuuu ............ mistali ya liquid inaanza kushuka miguuni..... chujio chupi
     
Loading...