Pata kazi itakayo kulipa hapo ulipo

Pata kazi itakayo kulipa hapo ulipo

Ntumie japo dola $10 tu ili na mm nipate kishawishi cha kufatilia hiyo link
 
akili zako fupi sana!!...acha uvivu mbebez!! Tafuta kazi ya maana utoke!!...huo ni ufinyuz wa mawazo!!..kama hauna kazi basi mi nakupa kazi!!..next week narudi bara la giza nitafutie mbebez wakarez kama sita hivi!! Nitakulipa 23€ kwa kila mbebez mkarez!!...hata dada yako kama ni super viwangozz we mlete!!
 
akili zako fupi sana!!...acha uvivu mbebez!! Tafuta kazi ya maana utoke!!...huo ni ufinyuz wa mawazo!!..kama hauna kazi basi mi nakupa kazi!!..next week narudi bara la giza nitafutie mbebez wakarez kama sita hivi!! Nitakulipa 23€ kwa kila mbebez mkarez!!...hata dada yako kama ni super viwangozz we mlete!!

Mkuu hii makitu huku Bongo isnt applicable! utaishia maradhi. Ukifika huku tafta mbebeez mkaare uoe kisha endelea kupiga business mkuu hata kama umezichanga kiasi gani huko ughaibuni ukifika zitaisha tu!
Ni ushauri tu mkuu, usinishambulie.
 
Back
Top Bottom