Pata Huduma Bora za Ushauri wa Kitaalam

Pata Huduma Bora za Ushauri wa Kitaalam

The Consult

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2017
Posts
220
Reaction score
252
20161004_AfP-Seminar_Photo-by-MongHan-Chau_196_Press.jpg

Pata huduma zifuatazo kwa ubora wa hali ya juu na kwa gharama NAFUU SANA, utakayolipia kwa awamu.:
  • Mafunzo mafupi ya Usimamizi wa Miradi na Mipango Mkakati (Project /Strategic Management)
  • Mafunzo mafupi ya mbinu za utafutaji wa fedha kwa ajili ya utekelezaji wa miradi (Fund Raising).
  • Uandishi wa Michanganuo ya Miradi (Project Proposals) na kukufanyia mchakato mzima wa maombi ya fedha kwa ajili ya mradi wako.
  • Uandishi wa Mipango Mkakati kwa ajili ya DIRA ya Taasisi yako.

KARIBU SANA

The Consult: +255 719 518 367
Dar es Salaam
Tanzania
 

Attachments

  • New Flyer.jpg
    New Flyer.jpg
    270.1 KB · Views: 27
Back
Top Bottom