Pata godoro,feni gas bei chee

Shekuna

JF-Expert Member
May 5, 2014
688
1,000
9a97372e5d7fc6baa4f2b4622340168c.jpg
f01140dfae6a98f1e239132a71d79e98.jpg
2c959d029f08e83c27de74208e7c3bac.jpg
bc008614537d6ae41461e9df71b9dd6e.jpg
wakuu nauza godoro 4*6 used,feni na gas complete kama zinavoonekana kwa picha...
godoro bei 55 elfu tu
gas 55 elfu tu
feni 35 elfu tu...
napatikana savei mlman cty
Karibuni pm
 

kedekede

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
4,299
2,000
9a97372e5d7fc6baa4f2b4622340168c.jpg
f01140dfae6a98f1e239132a71d79e98.jpg
2c959d029f08e83c27de74208e7c3bac.jpg
bc008614537d6ae41461e9df71b9dd6e.jpg
wakuu nauza godoro 4*6 used,feni na gas complete kama zinavoonekana kwa picha...
godoro bei 55 elfu tu
gas 55 elfu tu
feni 35 elfu tu...
napatikana savei mlman cty
Karibuni pm
Mtungi na gesi yake mihan 65,sasa ukiuza 55 mtu akijaza gesi elfu 20 ni elfu 75,wauzie watu wa mikoani waliokuja leo kesho wanaondoka,mtungi huo elfu 30 sawa,maana mkubwa unaupata mtupu elfu 45 ule wa kilo 15!Godoro chafu sana hilo elfu 15,feni elfu 20!
 

Mitha

JF-Expert Member
Jun 26, 2016
524
1,000
Mtungi na gesi yake mihan 65,sasa ukiuza 55 mtu akijaza gesi elfu 20 ni elfu 75,wauzie watu wa mikoani waliokuja leo kesho wanaondoka,mtungi huo elfu 30 sawa,maana mkubwa unaupata mtupu elfu 45 ule wa kilo 15!Godoro chafu sana hilo elfu 15,feni elfu 20!
punguza ukali wa maneno mkuu
 

kedekede

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
4,299
2,000
punguza ukali wa maneno mkuu
Mkuu mtungi wa mihani na gesi na ile burner na grill ya kubandikia sufuria mpya ni bei gani?hawezi kuuza elfu 55 afu ukajaze gesi elfu 20 ni ulaghai!awauzie watu ambao wamekuja jana kutoka dodoma,singida,mwanza,chato,tabora yaani kanda hizo za huko mpaka kahama!
 

tunage

JF-Expert Member
Dec 8, 2015
252
250
Mtungi na gesi yake mihan 65,sasa ukiuza 55 mtu akijaza gesi elfu 20 ni elfu 75,wauzie watu wa mikoani waliokuja leo kesho wanaondoka,mtungi huo elfu 30 sawa,maana mkubwa unaupata mtupu elfu 45 ule wa kilo 15!Godoro chafu sana hilo elfu 15,feni elfu 20!
Mhhhh
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
57,615
2,000
2c959d029f08e83c27de74208e7c3bac.jpg

ukitaka kupata zaidi, viuze vyote ulivyonavyo kisha pesa kawape masikini. MUNGU atakurejeshea mara mia zaidi
 

rubii

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
11,465
2,000
Mtungi na gesi yake mihan 65,sasa ukiuza 55 mtu akijaza gesi elfu 20 ni elfu 75,wauzie watu wa mikoani waliokuja leo kesho wanaondoka,mtungi huo elfu 30 sawa,maana mkubwa unaupata mtupu elfu 45 ule wa kilo 15!Godoro chafu sana hilo elfu 15,feni elfu 20!


Ha ha ha ha a a
Nimecheka mpaka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom