Pata blogu ya kupendeza kwa 15000/=

Pata blogu ya kupendeza kwa 15000/=

Wakuu kuna Blogu ukiziangalia na Content yake haviendani ,content nzuri but poor Design.
Sasa naweza kukusaidia kupata design nzuri kwa Buku kumi na Tano tu. 15000/=.

Hata kama huna Blogu Unakaribishwa.

Mfano wa Jamaa niliyemsanifia wa Blogu hii: Mkata Mkaa.. 🙂

Note: Design utaiyona vizuri kama utatumia PC:lock1:

Text/Call/WhatsApp-0714486466

mkuu hebu acha kutuharibia kazi.sasa hapo hyo blog ndo umefanya nn.sijaona la maana ulofanya isitoshe hyo hela kubwa sana fanya tuu bure kama hao www.bloggers.com walivokupa bure.
 
habari wana jf
ninauza blog kwa bei poa kabisa na blog ninazo ziuza zina vistors {watembeleaji} wa kutosha blog kubwa nilio nayo ina vistors 2,200,000 kwa anaye hitaji anicheki 0762709933 au 0682012183
 
Wakuu kuna Blogu ukiziangalia na Content yake haviendani ,content nzuri but poor Design.
Sasa naweza kukusaidia kupata design nzuri kwa Buku kumi na Tano tu. 15000/=.

Hata kama huna Blogu Unakaribishwa.

Mfano wa Jamaa niliyemsanifia wa Blogu hii: Mkata Mkaa.. 🙂

Note: Design utaiyona vizuri kama utatumia PC:lock1:

Text/Call/WhatsApp-0714486466

Ukiwapata,walete mm niwatoleé neno blogspot na powered by blogger, pia wapate unlimited emails kama info @ n.k www.index.co.tz na www.karibuhost.com
 
Back
Top Bottom