Acha ufirauni mkuu kama bado huwa unataka hicho kitu cha kutumia na mafuta...Hapo kwenye mafuta nimekumbuka jambo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kuna mmoja nilizunguka nae usiku wa saa 7 tukitafuta mafuta kisa kuna kitu nilitaka
Kweli hii biashara ni nomaChukulia mfano una lodge yako ina vyumba 20 na ukaigeuza danguro huku kila chumba una mpaka madada poa 3
Hivyo ni 20×3=madadapoa 60 lodge nzima.
Na kila chumba ni Tsh 15,000 cash kila dadapoa mmoja.
Hivyo unachukua kila chumba tsh 45,000 kwa madadapoa 3 × vyumba 20 =900,000 (laki tisa cash kwa siku)
900,000× wiki × mwezi?
Hapo ukitoa pesa ya umeme, maji, askari wa zamu, takataka, kiziba mdomo cha balozi, posho ya maji ya mkubwa wa polisi (hizi hazitolewi kila siku) ni lazima ubaki na kibunda cha kutosha.
Nani unategemea ataiacha hii biashara?
Kuna aina ingine ya dada poa huwezi kumkuta anajiuza barabarani kila siku, kumuona ni mara chache sana, tena uwe unahudhuria kijiwe cha dada poa kila siku, atajiuza barabarani mara 2 au moja kwa mwezi au anaweza pitisha miezi mingi hajajiuza barabarani
naisimitaaGINSENG HOUSE AIGOOO
Kama mimi tuKuna aina ingine ya dada poa huwezi kumkuta anajiuza barabarani kila siku, kumuona ni mara chache sana, tena uwe unahudhuria kijiwe cha dada poa kila siku, atajiuza barabarani mara 2 au moja kwa mwezi au anaweza pitisha miezi mingi hajajiuza barabarani
Uzuri wa dada poa wa hivi hua naona wana-enjoy sex ukimkula ni kama unakula mdada uliemtongoza mtaani akaja geto Nusratt
Vipi naomba kupress bookingKama mimi tu
Wee BL, kaka poa kwa maana ipi? Anajiuza? Kwa wanawake au wanaume wenzie?Nusratt mimi napenda vile unavyoandika herufi kwa ufasaha na mtiririko mzuri. Ila siku hizi kuna makaka poa pia, siku uje na hii mada. Kuna wanaofanya kama massage parlour kumbe ukizidiwa, unaambiwa utaongeza kiasi kadhaa uhudumiwe.
Kuna kaka poa, kapanga nyumba nzima kazi ni hiyo.
Haya wanunuzi wa utelezi, mmekaribishwa, mtupe mauzoefu yenu.
Wasenge baadhi wamepangiwa appartments na ma sponsa.Umeshawahi kumhisi mtu kama ni mteja wa makaka poa?
Basi kuna watu na heshima zao ndio wateja wakubwa. Kuna mtu mmoja mwenye degree nyingi tu amempangishia msenge wake nyumba Tabata. Nikikuonesha picha yake utakataa.
Au yule uchafu mwingi wa dampo ambaye hana shida na kitu kinaitwa K, yeye ni wanaume tu tena watu wenye wake na familia zao.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tangu niibiwe kinokia changu cha tochi na dada poa pale buguruni tukiwa lodge sina hamu...
Unanicheka!! Nipe pole [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Poleee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Unanicheka!! Nipe pole [emoji23][emoji23]
Asante, mwenyewe alivyoenda kuoga nikaitumbukiza kweny kiatu changu,karudi, me nkaenda oga, sijui alijuaje kama nimeficha mule nyau yule [emoji23]Poleee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Goba huko mnakopigana masasi kama mko goma 😀😀Mkuu uzi mzuri, ila ilitakiwa utaje na machimbo ya kuwapata hawa dada poa
Mfano kwa goba chimbo liko wap?