Paper jam(epson px660)

Paper jam(epson px660)

Michosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Posts
662
Reaction score
651
Wadau naombeni msaada,niko na printer ya Epson px660 tangu nimeitumia mwaka haujaisha,ila hivi karibuni imekuwa na tatizo la paper jam.Ukiiwasha tu,inaleta message paper jam inside the product,wakati hakuna karatasi ndani.nimejaribu kucheki vizuri hakuna karatasi kabisa,pia kusafirisha na kuzungusha matairi ya ile tray roller,bado tatizo liko pale pele .
Naombeni ushauri wenu wadau kwani napishana na hela na mbaya zaidi hapa nilipo hakuna mafundi wa hizi printer.
 
Wadau naombeni msaada,niko na printer ya Epson px660 tangu nimeitumia mwaka haujaisha,ila hivi karibuni imekuwa na tatizo la paper jam.Ukiiwasha tu,inaleta message paper jam inside the product,wakati hakuna karatasi ndani.nimejaribu kucheki vizuri hakuna karatasi kabisa,pia kusafirisha na kuzungusha matairi ya ile tray roller,bado tatizo liko pale pele .
Naombeni ushauri wenu wadau kwani napishana na hela na mbaya zaidi hapa nilipo hakuna mafundi wa hizi printer.

Pole,ili usipishane na hizo pesa tafuta fundi umpe pesa akusaidie.Inawezekana kama hakuna paper jam ni sensor inayohusika na mambo hayo imehang na inakupa message hiyo,tafuta mtu aifanyie service probably yaweza saidia.Angalia kama hakuna vipande vya karatasi ,ondoa tray uangalie kwa makini ,safisha rollers.Pata mtaalam anayeweza kuifungua vipande vipande then kuirudisha,inawezekana kuna kitu hakijakaa vizuri,vispring au hardware zinazofanya kazi ya kupitisha karatasi .Sema uko wapi kuna vijana wanaweza kuja huko uliko cha muhimu uwe tayari kulipa bill zao.
 
Pole,ili usipishane na hizo pesa tafuta fundi umpe pesa akusaidie.Inawezekana kama hakuna paper jam ni sensor inayohusika na mambo hayo imehang na inakupa message hiyo,tafuta mtu aifanyie service probably yaweza saidia.Angalia kama hakuna vipande vya karatasi ,ondoa tray uangalie kwa makini ,safisha rollers.Pata mtaalam anayeweza kuifungua vipande vipande then kuirudisha,inawezekana kuna kitu hakijakaa vizuri,vispring au hardware zinazofanya kazi ya kupitisha karatasi .Sema uko wapi kuna vijana wanaweza kuja huko uliko cha muhimu uwe tayari kulipa bill zao.

nashukuru kwa mawazo yako mazuri mkuu na ya kutia matumaini.kuhusu sensor iko na kama wino kwa baadhi ya sehemu,japo ni kidogo sana.naomba ushauri kuhusu jinsi ya kusafisha eneo hilo la sensor kwani printer nilisha ifungu na mpaka sasa nimeifungua.nitumie sprit au petrol kusafisha kuondoa huo wino huenda ndo chanzo cha tatizo au nafanyaje.
 
nashukuru kwa mawazo yako mazuri mkuu na ya kutia matumaini.kuhusu sensor iko na kama wino kwa baadhi ya sehemu,japo ni kidogo sana.naomba ushauri kuhusu jinsi ya kusafisha eneo hilo la sensor kwani printer nilisha ifungu na mpaka sasa nimeifungua.nitumie sprit au petrol kusafisha kuondoa huo wino huenda ndo chanzo cha tatizo au nafanyaje.
Si vizuri kufungua kama huna utalam wa kutosha,mara nying kusafisha wanashauri utumie aqua(maji) ila kama ukitumia spirit si mbaya uwe na pamba na usiweke nyingi sana.Hakuna kitu kama gundi kwenye rollers?Check kuna spring iliyokaa vibaya katika printer hasa kwenye njia ya karatasi?Anything is possible ifanyie service ya uhakika it might work.
 
Si vizuri kufungua kama huna utalam wa kutosha,mara nying kusafisha wanashauri utumie aqua(maji) ila kama ukitumia spirit si mbaya uwe na pamba na usiweke nyingi sana.Hakuna kitu kama gundi kwenye rollers?Check kuna spring iliyokaa vibaya katika printer hasa kwenye njia ya karatasi?Anything is possible ifanyie service ya uhakika it might work.

Service ndogo ndogo huwa nafanya mwenyewe,na pia niko na utundu kidogo wa haya mambo ya electronics,hivyo basi suala la kufungua halikunipa shida sana.ngoja niendelee kukagua km kweli kuna spring yeyote ndani.Dah! ila hii epson px660 inaniumiza kichwa sana.Nimesha soma sana suggestions za wataalamu mbalimbali kwenye net,lakini bado sijapata ufumbuzi wa tatizo langu.Naendeleza ubishi hadi kieleweke.
Naombeni mawazo zaidi wadau.Naendelea kukushukuru mkuuu kwa msadaa wako.
 
Back
Top Bottom