Papa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

Papa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Posts
7,239
Reaction score
8,089
Taarifa zinaeleza kuwa Papaa Msoffe Chuma cha reli hatimae amerudi uraiani baada ya mashtaka ya mauaji kubadilishwa na kuwa shtaka la kugushi hivyo anaweza kupata dhamana.

Msofe2.jpg
 
Umesepa apata dhamana, halafu kwenye maeelezo unasema anaweza kupata dhamana, mbona husomeki?
 
mkuu umesoma kabla ya kuandika au umekurupuka
 
Kiswahili ni lugha yangu ya tatu so inawezekana nimekosea kuandika...nipo tayari kurekebishwa mkuu

weka sawa sasa habari yako mtuhumiwa alikuwa na kesi gani amebadilishiwa kesi na kupewa kesi taratibu za dhamana zilikuwa vipi
 
Serikali ilikosea pale ilipotangaza kwamba pensheni ni laki moja. Mapolisi wamekaa wakajiuliza kuliko kusubiri laki mwakani, kuna hela ya fasta sehemu.
 
weka sawa sasa habari yako mtuhumiwa alikuwa na kesi gani amebadilishiwa kesi na kupewa kesi taratibu za dhamana zilikuwa vipi
Mtuhumiwa alikuwa na kesi ya mauaji na sasa imebadilishwa na kuwa kesi ya kugushi(kufoji) taratibu za dhamana zilikuwa zikiendelea
 
Lakini wamemtingisha, miaka mingapi sasa ananyea debe tena mbele ya vijana wadogo wahuni wakati anauwezo wa kulala Serena hotel kila siku
 
Huyo si mwizi na muuaji? Halafu hela anaenda kuwagawia masteji shoo wa kikongo.
 
Lakini inasemekana amefulia kinoma kwa sasa, aliuza mali zake nyingi ktk kesi hii.
 
Back
Top Bottom