Pamoja na ulinzi huu wa kininja kwa polisi Lwakatare asaidia kutangazwa kwa matokeo

HarakatiNews

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
218
170
Lwakatare amesaidia utangazaji wa matokeo ya mtaa mmoja wa Bukoba uitwao Katatwolanso ambapo mgombea wa CDM alishinda. Matangazo yalichelewa hadi saa 5:00 asubuhi tangu kura kupigwa jana. chini ya polisi walivyovalia kininja matokeo yalitangazwa kwa mgombea wa CCM kupata kura 278 na ukawa 561.
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Hayo ndo mambo sasa ukileta matokeo ya jumla inasaidia sana na tunawashukuru harakatinews na makamanda wote,hongereni CDM kwa kuanza na mitaa mingi ikiwemo kata ya kashai ambayo ni tageti sana
 

sem2708

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,112
2,000
Bukoba-Mitaa iko 66 CCM imepata 35 huku Ukawa 31 (CDM 29 na CUF 2) Pia wajumbe waliotakiwa ni 330 ambapo UKAWA imepata wajumbe 205 na CCM 125.
Wakuu hebu twende hatua zaidi wakati tunaripoti matokeo ... tuseme hapo kabla ccm ilikuwa na mitaa mingapi na sasa mingapi imeenda upinzani ama vice versa.... ahsnte kwa taarifa
 

BINARY NO

JF-Expert Member
Dec 29, 2011
2,052
2,000
Kilicho iangusha baadhi ya Mitaa ni UKUWA kusimamisha wagombea kwa tiketi ya CUF sio siri hii ndoa pia itaigharimu CDM ....laiti kata ya Bilele wangesimamisha wagombea wa CDM km ilivyokua Kashai ambapo CDM imechukua vyote 9 nadhani ata bilele mfano Omukigusha na Uswahilini CCM wamechukua dhidi ya CUF....
 

Bawafe

Senior Member
Dec 1, 2014
167
225
Kilicho iangusha baadhi ya Mitaa ni UKUWA kusimamisha wagombea kwa tiketi ya CUF sio siri hii ndoa pia itaigharimu CDM ....laiti kata ya Bilele wangesimamisha wagombea wa CDM km ilivyokua Kashai ambapo CDM imechukua vyote 9 nadhani ata bilele mfano Omukigusha na Uswahilini CCM wamechukua dhidi ya CUF....
Tunaomba vyama Vya ukawa vyote viende kwa wananchi kuwaelimisha na kuwahamasisha viache kukaa ofisini, mtaa kwa mtaa, nyumba kwa nyumba. Wasije wakatuangusha kura za maoni ya katiba na 2015, Tafadhali sana wananchi tunawategemea.
 

TARIS

Member
Aug 28, 2013
86
70
Kwa matokeo haya ni ushara iliyo wazi kuwa 2015 upinzani unachukua inchi, nawashauri ukawa wajipange sawasawa na kuanzia january wajipange waende kwa wananchi wawaeleze ukweli ya nchi inapoelekea kwa hadi sasa nchi imeyumba haina mwelekeo tena Mungu ibariki Tanzania, Mungu mbariki Rais wetu dr. Jakaya Kikwete
 

TARIS

Member
Aug 28, 2013
86
70
Kwa matokeo haya ni ishara iliyo wazi kuwa 2015 upinzani unachukua inchi, nawashauri ukawa wajipange sawasawa na kuanzia january wajipange waende kwa wananchi wawaeleze ukweli ya nchi inapoelekea kwa hadi sasa nchi imeyumba haina mwelekeo tena Mungu ibariki Tanzania, Mungu mbariki Rais wetu dr. Jakaya Kikwete
 

geraldkowero1

JF-Expert Member
Jul 5, 2014
1,839
1,500
Tunaomba vyama Vya ukawa vyote viende kwa wananchi kuwaelimisha na kuwahamasisha viache kukaa ofisini, mtaa kwa mtaa, nyumba kwa nyumba. Wasije wakatuangusha kura za maoni ya katiba na 2015, Tafadhali sana wananchi tunawategemea.
Hiyo ndio rai kuu kwa ukawa. Unafahamu taabu kubwa ya ukawa ni kujitangaza na kujiimarisha mijini tu na kusahau kura nyingi zipo vijijini. Kwa sasa wanayo manpower ya kutosha. Viongozi wote wa ukawa waende vijijini kuanzia sasa kutangaza elimu ya uraia na kufungua vituo na kutoa mafunzo kwa viongozi huko huko. Wangekuwa makini wakati wa ujazaji na urejeshaji fumu za wagombea wao pingamizi zisingekuwa nyingi hivyo haswa kwa chadema. Makosa ya wazi kabisa na ya kimtego yameonekana na yakitokea hivyo kwenye chaguzi zinazofuata kwenye uchaguzi mkuu itakuwa kilio kwao. Fomu zote zipitiwe kwa makini kubaini makosa kabla hazijarudishwa kwa wasimamizi. Viongozi wa ngazi cha chini wawezeshwe pikipiki kueneza vyama na pia vipaza sauti vidogo vya kutumia battery ambavyo thamani yake haizidi elfu 20. Viongozi watahadharishwe mapema na mbinu chafu zinazoweza kutumiwa na ccm n.k.
 

Phoenix

JF-Expert Member
Sep 6, 2012
9,884
2,000
Aisee,ofcoz hata kaka Ruge amechangia sana kwa sisi kulose confidence,ofcoz magamba tumeyachoka...
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Kama Bukoba- Kagera kumeamuka Basi ata Dar itaamuka tuondoe nduli Fisiemu
Sijaelewa unamaanisha nini lakini ulitakiwa urudi nyuma kabisa miaka ya 90's wakati vyama vingi vinaanza tayari Ndimara Tegambwage alishakuwa mbunge kupitia NCCR kabla hajaingia Rwakatare kupitia CUF mpaka anakuwa KUB ..na hata maeneo unayoyaona leo wapo wabunge wa CCM haimaanishi walikuwa wanashinda kwa haki zaidi zaidi zilikuwa ni hujuma kama unavyoona leo maeneo kibao,naamini umeelewa mkuu.
 

kilutema

JF-Expert Member
Dec 13, 2014
268
225
Kilicho iangusha baadhi ya Mitaa ni UKUWA kusimamisha wagombea kwa tiketi ya CUF sio siri hii ndoa pia itaigharimu CDM ....laiti kata ya Bilele wangesimamisha wagombea wa CDM km ilivyokua Kashai ambapo CDM imechukua vyote 9 nadhani ata bilele mfano Omukigusha na Uswahilini CCM wamechukua dhidi ya CUF....
wewe unataka kusemaje!!!? ndoa ni nzuri lakini viongozi hawakukujipanga vzr!
ilitakiwa kusoma mazingira chama kipi kinakubalika eneo hilo!
Next tme mbona magamba wanagaragazwa!!!
 

gashambala uwezo

JF-Expert Member
Jan 17, 2014
485
0

tutakumbuka kwa mengi mambaya uliyotufanyia lakini kwakweli , hata siku ya kiyama usifufuke ubaki huko huko.

Ulitoka mavumbini na sasa umerudi mavumbini........jina la Yesu lihimidiwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom