Pamoja na jitihada za polisi huko Morogoro , Mambo yako hivi

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
87,253
2,000
FB_IMG_1560606015230.jpg


Ukikataliwa na wananchi hata ufanyeje hali haiwezi kubadilika , itabidi tu usombe watu mlandizi na kwingineko ili kujaza uwanja
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom