Pale unapotaka kuongeza nguvu za kiume!

kopites

JF-Expert Member
Jan 28, 2015
5,770
2,000
Watu wanakula vyakula hafifu,pombe,konyagi,wanawake kibao.kwa nini wasiwe weak?
 

James alamba

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
216
250
Watu wanakula vyakula hafifu,pombe,konyagi,wanawake kibao.kwa nini wasiwe weak?
Hiii nishida pia boss inabidi tuwe tu akula misosi mizuri kama dona na mboga za majani kutosha na matunda kama tikikiti maji pia na maboga ndizi nanasi karanga usaidia kuongeza nguvu na stamina katika tendo la ndoa pia tuache ponyeto na izi viagra sio nzuri
 

James alamba

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
216
250
Kwa mtu ambae anashida iyo ya nguvu za kiume naskia sigwa herb wapo vizur unaweza kwenda uko ulajaribu kupona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom