Pale Buguruni analindwa Lipumba au CUF?

Pale Buguruni analindwa Lipumba au CUF?

Ule ulinzi uliopo pale kwenye Ofisi Kuu ya CUF Buguruni ni wa kulinda ili Ofisi ya chama hicho isiharibiwe au ni ya Kumlinda Lipumba asing'olewe madarakani? Ulinzi kama ule upo pale Mtendeni mtaa wa Vuga yalipo Makao Makuu ya CUF au hakuna? Kama haupo ni ishara gani kwa kinachoendelea ndani ya CUF.

Ina maana aliye kwenye hatari ya kudhurika ni Lipumba na Ofisi aliyomo na si Maalim Seif na Ofisi anayoitumia kama Katibu Mkuu? Hivi wale wanoingia mle kama wako kinyume na Lipumba wanaposhambuliwa hakuna sheria inayowalinda na hao washambuliaji mbona hawakamatwi. Nani anatoa maelekezo na kusimamia ulinzi ule na kwa faida ya nani? Je Kodi za Watanzania zinatumika kwa kazi hiyo?
Unalia,unauliza au unalalamika?
Bavicha mkikosa hoja mnakimbilia kodi za wananchi ili mpate huruma
Hivi mnavyotapanya kodi za wananchi kwa maandamano na ziara butu huko ujerumani mnaenda kunywa whisky tu mbona husemi?
Ulinzi wa mali na maisha ya watanzania ni jukumu la polisi
Kwa hali ilivyo sasa mali na viongozi wa cuf lazima walindwe na polisi
Hata wewe maisha yako yakiwa hatarini utapewa ulinzi
 
Unalia,unauliza au unalalamika?
Bavicha mkikosa hoja mnakimbilia kodi za wananchi ili mpate huruma
Hivi mnavyotapanya kodi za wananchi kwa maandamano na ziara butu huko ujerumani mnaenda kunywa whisky tu mbona husemi?
Ulinzi wa mali na maisha ya watanzania ni jukumu la polisi
Kwa hali ilivyo sasa mali na viongozi wa cuf lazima walindwe na polisi
Hata wewe maisha yako yakiwa hatarini utapewa ulinzi

Hao wanaomlinda si ndiyo waliompiga nyakati zile mpaka kumvunja mkono?
 
Dah! Kafanikiwa kwenye nini wewe!? Kafanikiwa kwenye kufanya uhuni na ujambazi huku akikingiwa kifua na polisiccm. Acha kukurupuka na kuandika pumba. Kuna sheria za vyama vya siasa na vyama hivyo vina katiba zao ambazo msajili wa vyama ni lazima aziheshimu. Msajili wa vyama vya siasa nchini angekuwa anafanya kazi zake kwa kufuata taratibu za kazi zake badala ya kushinikizwa na dikteta uchwara huyo mamluki na msaliti wa vyama vya upinzani angekuwa ameshaamrishwa kuondoka katika ofisi za CUF siku nyingi kama si kuondolewa kwa nguvu. Acha kukurupuka na kuandika PUMBA.
Kwani wanaolinda ni Polisi wetu? Siyo mabaunsa?
 
wewe kinakuuma nini? omba ulinzi uone kama utanyimwa.
 
Mbabe wa Kivita Prof. Lipumba kafanikiwa kwa asilimia zaidi ya 75%.
Ile over reaction ya kina Seif ilionesha kabisa wame loose control.
Mara Mtatiro, Mara kina Mbowe, Mara baraza la wadhamini, Mara Team facebook Mara team Wanawake lakin Prof kala Buyu tu anachapa kazi!
kweli jamaa kafanikiwa kujificha ofisini na kulala humohumo. mafanikio makubwa
 
Kinacholindwa pale ni kinu cha uharibifu wa demokrasia
 
sasa unalazimisha moyo wako unavyotaka

Sijalazimisha ndivyo ilivyo.Subiri baada ya muda utaujua ukweli,ila kwa sababu wote ni wale wale....................
 
Hahaha na kweli ameweza ndio maana analala pale.....
Poor prof...mvyuuu
Mbabe wa Kivita Prof. Lipumba kafanikiwa kwa asilimia zaidi ya 75%.
Ile over reaction ya kina Seif ilionesha kabisa wame loose control.
Mara Mtatiro, Mara kina Mbowe, Mara baraza la wadhamini, Mara Team facebook Mara team Wanawake lakin Prof kala Buyu tu anachapa kazi!
 
Ule ulinzi uliopo pale kwenye Ofisi Kuu ya CUF Buguruni ni wa kulinda ili Ofisi ya chama hicho isiharibiwe au ni ya Kumlinda Lipumba asing'olewe madarakani? Ulinzi kama ule upo pale Mtendeni mtaa wa Vuga yalipo Makao Makuu ya CUF au hakuna? Kama haupo ni ishara gani kwa kinachoendelea ndani ya CUF.

Ina maana aliye kwenye hatari ya kudhurika ni Lipumba na Ofisi aliyomo na si Maalim Seif na Ofisi anayoitumia kama Katibu Mkuu? Hivi wale wanoingia mle kama wako kinyume na Lipumba wanaposhambuliwa hakuna sheria inayowalinda na hao washambuliaji mbona hawakamatwi. Nani anatoa maelekezo na kusimamia ulinzi ule na kwa faida ya nani? Je Kodi za Watanzania zinatumika kwa kazi hiyo?
Ushahidi huna alafu unabwabwaja mtandaoni! Hata picha moja huna
 
Back
Top Bottom