Paja ale nani??


Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Nipo kwenye daladala narudi nyumbani, ila yamezuka mabishano hapa kati ya akina dada(wanawake) na akina kaka(wanaume), kuwa ni nani apaswae kula paja la kuku iwapo kitoweo hicho kitapatikana nyumbani, wanaume walio wengi wanadai ni baba akati wanawake wanadai hiyo ilikuwa zamani,
naomba nililete na kwenu wakuu hii inakuwaje??
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Duh nimepumua kwa nguvu hapa
Nilijua ni paja la ukweli kumbe la kuku
In our life no just yeyote ndani ya nyumba bana anaweza kula maana kila sehem ya kuku ni just a nyama kama nyama
So haya mambo ya sijui paja ale baba au mama ni mambo ya kizamani hayo
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Viashiria vya umaskini ni vingi sana.
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Paja la mtoto si Baba wala Mama halafu kwani kuku ana Paja moja yapo mawili wagawane
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Kweli kabisa. Watu wanabishana paja ale nani
Kwani kuku si kama nyama tuu na ahhh nashindwa hata kuendelea
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Viashiria vya umaskini ni vingi sana.
Teteteteteteteteeeeeeeeeeeeeee! Hahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Interesting observation Sangara. Lakini usisahau na mambo ya mila na utamaduni wa kiafrika. Napitapita tu jamani!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Nipo kwenye daladala narudi nyumbani, ila yamezuka mabishano hapa kati ya akina dada(wanawake) na akina kaka(wanaume), kuwa ni nani apaswae kula paja la kuku iwapo kitoweo hicho kitapatikana nyumbani, wanaume walio wengi wanadai ni baba akati wanawake wanadai hiyo ilikuwa zamani,<br />
naomba nililete na kwenu wakuu hii inakuwaje??
<br />
<br />
ugomvi utatokea ikiwa huyo kuku alikuwa kilema, alikuwa na mguu mmoja tu na upande mwingine hakuwa na paja.
Kama kuku alikuwa mzima, baba atakula paja moja na mama paja moja, housegirl atakula maini na mtoto atakula kinyero a.k.a mkia wa kuku
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
ama kweeli 2meishiwa....................huh
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Teteteteteteteteeeeeeeeeeeeeee! Hahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Interesting observation Sangara. Lakini usisahau na mambo ya mila na utamaduni wa kiafrika. Napitapita tu jamani!
Hakuna cha mila wala nini mkuu...nenda kwa wenzetu uone kama watu wana muda wa kujadili eti paja ale nani.
Wasalimie sana huko uendako waambie sie ni wazima.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,727
Likes
8,300
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,727 8,300 280
Baba.BABA NDO KICHWA CHA FAMILIA.Hakuna cha zamani wala ss.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Kweli kabisa. Watu wanabishana paja ale nani <br />
Kwani kuku si kama nyama tuu na ahhh nashindwa hata kuendelea
<br />
<br />
Yapo hayo mkuu, ukienda baadhi ya maeneo kuna mpaka kiti au kochi la baba hilo haruhusiwi mtu mwingine kukaa.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Baba.BABA NDO KICHWA CHA FAMILIA.Hakuna cha zamani wala ss.
<br />
<br />
Kwahyo FL we bado unaukubali huo utaratibu wa paja ale baba na firigisi teh teh teh.?
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
Baba.BABA NDO KICHWA CHA FAMILIA.Hakuna cha zamani wala ss.
<br />
<br />Kama baba ni kichwa cha familia ale kichwa na shingo. This is ridiculous,kula paja ama wings sioni tatizo,mila na desturi nyingi zilikuwa niza kichoyo mno,kwa dunia ya sasa yeyote aweza kula.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Binadamu by nature ni selfish,....
Kama unaweza au utaweza kuupinga ubinafsi ambao by nature tunao.
Basi wewe utakua unaishi maisha ya "kiutumishi",...a servant life.

Ukimfikiria mwenzako zaidi ya unavo jifikiria mwenyewe ni moja kati ya
mazoezi ya kiroho.

Binafsi,as natambua kwamba life is all about character development,
paja,firigisi atakula yeyote tofauti na mimi.

Na ikitokea nikapewa na mwingine,say mke wangu nitamshukuru maana
kanifikiria mimi zaidi ya alivo jifikiria,...that is love lakini isiwe principle kwamba
ni baba kila siku,au ni mama kila siku.

Life is all about sharing,and self denying brings blessings.
unaweza amua hata kumpa yatima uliya amua kumkaribisha kwa
chakula nyumbani kwako.au say,umeenda kuwatembelea na chakula.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,608
Likes
123
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,608 123 160
Mimi nikila miguu ndo nitajua nimekula kuku hayo mengine sijui paja, firigisi au vipapatio mimi sielewi, kitu miguu bwana kama huna haraka unaweza kula hata saa nzima.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,727
Likes
8,300
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,727 8,300 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Kwahyo FL we bado unaukubali huo utaratibu wa paja ale baba na firigisi teh teh teh.?
<br />
<br />
Mimi wala hainisumbui,Tukichinja kuku baba nikimpakulia namuwekea paja
 
K

kanunha

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
K

kanunha

Member
Joined Sep 6, 2011
18 0 0
Miaka 50 ya uhuru wa TZ bado tunagombania 'paja la kuku'
Tuilaumu familia au Magamba?
Ila mi sijui mnisaidie.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
siku hizi ni watoto, coz baba anajipendelea sana mapaja huko bar
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
kamata paja moja tupa huku, paja lingine tupa kule! wewe kula kati yake.


ugomvi wa kula kuku? u cant be serious.
 

Forum statistics

Threads 1,237,166
Members 475,465
Posts 29,280,041