Padre, dogo na njia ya peponi


NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
:cheer2:
Padre alipotea katikati ya mji akiwa anatafuta kwena mahali ofisi ya posta ya wilaya ilipo....

Kwa bahati nzuri Padre akamwona kijana mmoja mstaarabu akaamua kumuomba yule kijana maelekezo ya namna ya kufika posta

Kijana yule alimwelekeza mpaka padre akaelewa. Padre akamshukuru sana yule kijana. Kisha akamwambia kijana

Padre: Ahsante sana kijana wangu kwa kunionesha njia ya posta, na wewe karibu jumapili kanisani kwangu nikuoneshe njia ya peponi

Kijana akamwambia padre: "Njia ya posta yenyewe huijui, ya kwendea peponi utaijua
je?"
 
S

shomshallo

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
43
Likes
0
Points
0
S

shomshallo

Member
Joined Sep 19, 2011
43 0 0
:cheer2:
Padre alipotea katikati ya mji akiwa anatafuta kwena mahali ofisi ya posta ya wilaya ilipo....

Kwa bahati nzuri Padre akamwona kijana mmoja mstaarabu akaamua kumuomba yule kijana maelekezo ya namna ya kufika posta

Kijana yule alimwelekeza mpaka padre akaelewa. Padre akamshukuru sana yule kijana. Kisha akamwambia kijana

Padre: Ahsante sana kijana wangu kwa kunionesha njia ya posta, na wewe karibu jumapili kanisani kwangu nikuoneshe njia ya peponi

Kijana akamwambia padre: "Njia ya posta yenyewe huijui, ya kwendea peponi utaijua
je?"

ahhahahaaaaaaa huyo mbaya
ehe padri alisemaje baada ya dogo kusema hvyo
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Dogo hamkawizi mtu kampa sure hapohapo
 
M

Msolla Patrick

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

Msolla Patrick

Member
Joined Sep 28, 2011
8 0 0
Dah!nahisi padre alikaa chini!teh teh teh
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
Duh, Dogo Sijui Kama Atakuwa Na Imani Lol.
 
M

miksel

Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
63
Likes
2
Points
15
M

miksel

Member
Joined Jan 5, 2011
63 2 15
Duh!nahisi Padre aliondoka kimya kimya.Mhhhhhhhhhhhhhh hii kasheshe
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Hahahaha dogo pasua kichwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,409
Members 475,125
Posts 29,256,970