Outings na mwanaume wa hivi ni uchafu

Outings na mwanaume wa hivi ni uchafu

jannelle

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2020
Posts
1,145
Reaction score
2,218
Ni aibu mwanaume unatoka nae outings eti anakunywa Reds, Savannah mara Flying Fish, ati St. Anna kheee 😂🚮, bora ukaagiza Juice tujue moja tu, kama huna pesa ya Liquor basi fanya iwe Safari, Windhoek, Balimi, Kili and alike.

Haya kwenye food, eti tunagombania chips isikauke sana na Mayonnaise pembeni😄 jamaaani... agiza kijiugali chako na vipande vya kuku au mboga mboga kwa vegetarian sawa tu, sio vichips na mshkaki mmoja kama naninyi mnamaintain Figure.

Haya dada chibonge madeko nilikuwepo.❤️
 
Eenheee wa Chips mayai rojo mmefikiwa 🤣😂
giphy.gif
 
Ni aibu mwanaume unatoka nae outings eti anakunywa Reds, Savannah mara Flying Fish, ati St. Anna kheee 😂🚮, bora ukaagiza Juice tujue moja tu, kama huna pesa ya Liquor basi fanya iwe Safari, Windhoek, Balimi, Kili and alike.

Haya kwenye food, eti tunagombania chips isikauke sana na Mayonnaise pembeni😄 jamaaani... agiza kijiugali chako na vipande vya kuku au mboga mboga kwa vegetarian sawa tu, sio vichips na mshkaki mmoja kama naninyi mnamaintain Figure.

Haya dada chibonge madeko nilikuwepo.❤️
Tutafika tu sasa tumehamia hata kupangiana chakula.
Wanawake mna demand nyingi kama tariff za trump. Wewe kula unachotaka atalipa, yeye kaamua kula na kunywa anachotaka.
Hivi unajua jamii zote zinazokula ugali zinaongoza kwa umasikini kwa sababu ugali unawafanya watu wasiwe na akili. Na jamii nyingi za hivi ziko afrika kusini mwa jangwa la sahara
 
Back
Top Bottom