Orodha ya Walionusurika ajali ya Meli Zanzibar

  • Thread starter Kibanga Ampiga Mkoloni
  • Start date

Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Ivi jeshi la maji wanafanya nini?
Nilijua tatizo vifaa tuu kumbe ata watu wa uokoaji nao hatuna?
Ntafarijika kama watakuwa wamekuja ongeza nguvu na si kuja fanya iyo kazi wao kama wao!
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
136
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 136 160
mi najiuliza champion bus,mohamed tran zilipoteza maisha ya watu,achilia mbali mabomu ambayo mpaka sasa hakuna sbbu ya msingi.leo 2nalia na meli kweli mwisho wa chama cha matapeli umefika
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
136
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 136 160
Ivi jeshi la maji wanafanya nini?<br />
Nilijua tatizo vifaa tuu kumbe ata watu wa uokoaji nao hatuna?<br />
Ntafarijika kama watakuwa wamekuja ongeza nguvu na si kuja fanya iyo kazi wao kama wao!
<br />
<br />0
Wao wamezama ndo wakaona maiti nyingi,
Meli yenyewe ilikuwa haina hata maboya ujue isue hz kwao dili,
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,262
Likes
824
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,262 824 280
aiseeee..inauma sana.halafu hali ilivyo ni kama hakuna msiba kwenye nchi hii.......
 
L

langtan

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
35
Likes
4
Points
15
L

langtan

Member
Joined Aug 31, 2011
35 4 15
Natoa pole sana kwa watanzania wenzangu wote waliopoteza ndugu zao ktk ajali hii,tuko pamoja ktk hali hii ya majonzi,moyo unaniuma kama nipo Zanzibar,najua Mungu atawatia nguvu na kuwafariji,tunawaombea kwa mambo yote, uokozi na waliookolewa wapone haraka,naandika machozi yananilenga, sina mengi ila tuko pamoja Pemba na Zanzibar yote.Rai yangu serikali ijatahidi kwa kadiri iwezavyo kutoa msaada unaohitajika.

BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LITUKUZWE.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kama na maboya hayakuwepo tena kweli kuna walakini kwani hakuna sheria kwamba vyombo vya majini vinatakiwa viwe na vyombo vya dharura kama maboya? Kweli ccm mmetupania
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,223
Likes
793
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,223 793 280
ajali na chama cha siasa wapi na wapi?
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,223
Likes
793
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,223 793 280
mi najiuliza champion bus,mohamed tran zilipoteza maisha ya watu,achilia mbali mabomu ambayo mpaka sasa hakuna sbbu ya msingi.leo 2nalia na meli kweli mwisho wa chama cha matapeli umefika
AJALI ya CHAMPION na chama cha matapeli.......
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
23
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 23 135
Kama na maboya hayakuwepo tena kweli kuna walakini kwani hakuna sheria kwamba vyombo vya majini vinatakiwa viwe na vyombo vya dharura kama maboya? Kweli ccm mmetupania
<br />
<br />

tuwaulize SUMATRA hapa sijui wanadhibiti nini??
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
136
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 136 160
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
tuwaulize SUMATRA hapa sijui wanadhibiti nini??
<br />
<br />
SUMATRA(SHIRIKA LA UMOJA WA MATAPELI TANZANIA na RAIS ALIEPO) HATAPONA M2 HAPA
 
Nkosi

Nkosi

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
Nkosi

Nkosi

Member
Joined Sep 8, 2011
53 0 0
Uh!poleni wafiwa,something must be done kwenye usimamizi wa sheria na ukaguzi wa usafiri majini
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
136
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 136 160
bingwa wa utalii wa anga bwana jk ameagza Dna itumike kutambua miili yao.watu 200 wafa
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,262
Likes
824
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,262 824 280
nimeshangaa sana kusikia agizo hili la jk.......DNA ni nzuri lakini akumbuke mait hao wamekfa maji ni rahisi sana kuharibika...
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
136
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 136 160
nimeshangaa sana kusikia agizo hili la jk.......DNA ni nzuri lakini akumbuke mait hao wamekfa maji ni rahisi sana kuharibika...
<br />
<br />
Amesema afadhari hawa wa MV BUKOBA WALIKUWA WEUPE KAMA KARATASI,
Ushauri wa DR.KATOA
 
M

MPUMBWI

Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
37
M

MPUMBWI

Member
Joined Sep 11, 2011
28 0 0
Hali ya nchi ya tanzania inazidi kuwa mbaya siku hadi siku kitendo cha serikali kutopandisha vyeo na ngazi za mishahara ya watumishi kulingna na viwango vyao vya elmu hususani kwa wale waliojiendeleza inakatisha tamaa kwa watumishi wa umma na hali hii inalenga kuwabana watumishi wa umma wasijiendeleze waendele kubuluzwa je kwa staili hii tutafika je miaka 30 ijayo tanzania itakuwaje ikia serikali inabuni mbinu za kukatisha tamaa watumishi wake
 

Forum statistics

Threads 1,251,733
Members 481,858
Posts 29,782,453