Orodha ya Walio-oa/Olewa Kwa Msaada wa JF


Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 0
Wana JF, ningependa kujua wanaJF wa jinsia zote mbili ambao kupitia JF wabebahatika kupata wenza wa maisha na wameoana. Waje watuletee ushuhuda humu ili wengine wawe na moyo mkuu kuwwa yote yanawezekana.....NamtafutaJanet pen...huyu najua alishaolewa...Ukiuona uzi huu tafadhali tupe ushuhuda wako.
 
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
1,048
Points
2,000
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
1,048 2,000
Kuna jamaa mmoja wa arusha alishaleta ushuhuda hapa, ila ngoja wanaweza kuletea
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Preta lete ushuda hapa
 
Last edited by a moderator:
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
ngoja kwanza kidogo wino wa kuandika umeisha
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
ha haaaaa, rafiki huu ndo ushuhuda wako?
hongera sana rafiki yangu, all the best na huyu uliyempata, lol!
karibu tutatangaziwa uteja hapa au tayari? mlongo wangu snowhite kaa tayaritayari na lijamanda, lol!
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,787
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,787 2,000
ha haaaaa, rafiki huu ndo ushuhuda wako?
hongera sana rafiki yangu, all the best na huyu uliyempata, lol!
karibu tutatangaziwa uteja hapa au tayari? mlongo wangu snowhite kaa tayaritayari na lijamanda, lol!
am oll iaz!af mimi mith yu ujue dada mkubwa!oh
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
am oll iaz!af mimi mith yu ujue dada mkubwa!oh
mlongo wangu ikifika Ijumaa tu ujue lazima dada mkubwa atapotea, itabidi uzoee tu mlongo wangu.
nilisikitika sana kumiss exclusive ya rafiki yangu Ciello , hapa nataka nitafute nafasi niutafute ule uzi nisome mwanzo mpaka mwisho..... na maswali yangu nitatupia tu hata kama imepita, lol!
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah ishapita usiitafute coz iliboa
mlongo wangu ikifika Ijumaa tu ujue lazima dada mkubwa atapotea, itabidi uzoee tu mlongo wangu.
nilisikitika sana kumiss exclusive ya rafiki yangu Ciello , hapa nataka nitafute nafasi niutafute ule uzi nisome mwanzo mpaka mwisho..... na maswali yangu nitatupia tu hata kama imepita, lol!
 
Last edited by a moderator:
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
89,671
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
89,671 2,000
Weye rafiki umekuwa mpelelezi siku hizi!? Naona umekodoa macho yako hayo for more than 15 hours waiting for BAK's answer lol! BAK is innocent until proven guilty...yatakushinda rafiki lol!


ha haaaaa, rafiki huu ndo ushuhuda wako?
hongera sana rafiki yangu, all the best na huyu uliyempata, lol!
karibu tutatangaziwa uteja hapa au tayari?
mlongo wangu snowhite kaa tayaritayari na lijamanda, lol!
 
Last edited by a moderator:
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
89,671
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
89,671 2,000
Hongereni sana rafiki FP mnahitaji kujipongeza kwa raha zenu lakini hakuna kulia. Mwambie Teja atafute bakora atakayeanza kuangusha mchozi tu basi bakora zitakuwa halali yake. Mie nipitishieni kigudulia cha ulanzi uliochanganywa na Johnnie Mtembezi. Kwa hisani ya watu wa jiji la Frankfurt na vitongoji vyake.


mlongo wangu ikifika Ijumaa tu ujue lazima dada mkubwa atapotea, itabidi uzoee tu mlongo wangu.
nilisikitika sana kumiss exclusive ya rafiki yangu Ciello , hapa nataka nitafute nafasi niutafute ule uzi nisome mwanzo mpaka mwisho..... na maswali yangu nitatupia tu hata kama imepita, lol!
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
Weye rafiki umekuwa mpelelezi siku hizi!? Naona umekodoa macho yako hayo for more than 15 hours waiting for BAK's answer lol! BAK is innocent until proven guilty...yatakushinda rafiki lol!

rafiki, nakodolea macho kwa nia njema tu........., si unajua tena marafiki ni vizuri tukajua yanayoendelea kwa rafiki zetu? mtu akijisajiri chama cha mateja lazima marafiki tujuzwe......
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
Hongereni sana rafiki FP mnahitaji kujipongeza kwa raha zenu lakini hakuna kulia. Mwambie Teja atafute bakora atakayeanza kuangusha mchozi tu basi bakora zitakuwa halali yake. Mie nipitishieni kigudulia cha ulanzi uliochanganywa na Johnnie Mtembezi. Kwa hisani ya watu wa jiji la Frankfurt na vitongoji vyake.

ha haaaaaaaaa, kwa hisani ya watu wa Frankfurt siyo? sawa
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,294,412
Members 497,915
Posts 31,175,122
Top