Orodha ya viongozi wanaofaa kuwa Marais huko mbeleni

Orodha ya viongozi wanaofaa kuwa Marais huko mbeleni

Mh. Majaliwa Kassim Majaliwa

Mh. Suleiman Jaffo

Mh. Samia Suluhu Hassan

Mh. January Makamba

Hasa hasa hao wawili wa mwanzo hawana mbaya japo wapo katika uongozi ambao watu wanaulaumu sana lakini wao maeendelea ku maintain their status na wanazitendea haki nafasi zao.kama kula na kipofu wanajua.

Nadhani Mungu ana maana yake kutuwekea hao viongozi nawaona mbali sana.

Huu uzi nitaufufua tena 2025.
1. W.V Lukuvi walai anafaa sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaofaa kuwa maraisi wa Tz ijayo hawa hapa.
1. Tundu Antipas Mgway Lisu
2. Zitto Zuberi Kabwe
3.Bernad Kamilius Membe
4. Kasim Majaliwa.

Wengine tupa kule. Wafuatao wanaweza kufikishwa mahakamani kwa matendo yao.
1. Dab
2. Mmiliki wa jarida la Tanzanite.
3. Jiwe
Mh. Majaliwa Kassim Majaliwa

Mh. Suleiman Jaffo

Mh. Samia Suluhu Hassan

Mh. January Makamba

Hasa hasa hao wawili wa mwanzo hawana mbaya japo wapo katika uongozi ambao watu wanaulaumu sana lakini wao maeendelea ku maintain their status na wanazitendea haki nafasi zao.kama kula na kipofu wanajua.

Nadhani Mungu ana maana yake kutuwekea hao viongozi nawaona mbali sana.

Huu uzi nitaufufua tena 2025.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata kama ni fikra zako lazima zijengwe juu ya msingi na facts, vinginevyo zitakuwa za kijuha tu.
Kukusaidia kidogo tu uchaguapo kiongozi, weka vigezo hivi angalau,1.Mtu mwenye uelewa na historia ya kuheshimu katiba,kanuni,sheria na kutoingilia taasisi 2.Mwenye uelewa na uzoefu wa masuala ya uchumi 3.Mwenye kuweza kujenga na kuimarisha uhusiano na diplomasia kwa majirani zetu na mataifa ya nje 4.Anayewza kuvumilia na kuheshimu mawazo ya upinzani/mbadala 5.Asiyekuwa na vimelea vya rushwa.
Haya wapime hao watu wako kwa hivi vigezo,sio kusema ni fikra zako tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo sifa ulizotaja kwanza kaziweka nani na wapi?
 
Yap yap yuko timam sana.

Kuna viongozi ukiwaangalia unaona kabisa wana nuru ya kuongoza raia.

Mfano mzuri kijana jaffo ni mdogo kiumri lakini angalia kazi anayofanya,hakuna mpinzani anathubutu kumsema vibaya ovyo,halewi na madaraka kinyume na viongozi wengine wenye umri mdogo.

Uongozi unaangaliwa sana na hikma za mtu na busara zake na vile alivyo kwa jamii.

Nakumbuka kisa kimoja enzi za zamani kuna mtawala wa kiislamu alikuwa anaitwa UMAR-huyu aimchagua bwana mmoja kuwa gavana katika mji fulani hivi,sasa huyu gavana akataka kumtembelea huyu umar kwake,akaenda kwa UMAR slipofiks akamkuta umar ambaye ndo raisi wa NCHI anacheza na watoto na kufurahi kwake.gavana akashangaa sana akamuuliza "RAISI MZIMA UNACHEZA NA WATOTO WADOGO"? yule raisi(umar) akamuuliza "KWANI WEWE VIPI HUKO KWAKO NA FAMILIA INAKUWAAJE"? yule gavana akamjibu raisi akamwambia kwamba "MIMI NIKIINGIA NYUMBANI HAKUNA CHA MTOTO WALA MKE WALA NANI,WOTE KIMYAA(akimaanisha wanamuogopa hskuna anayenyanyua mdomo akiwepo)"

Basi yule raisi (UMAR) akamvua ugavana pale pale akamuambia "IKIWA HUIONEI HURUMA FAMILIS YAKO UNAYOKAA NAO PAMOJA,NA WANAKUOGOPA,VIPI KWA RAIA WASIOKUWA FAMILIA YAKO UTAWAONGOZAJE WEWE" jamaa akakosa ugavana kwa tabia yake hiyo.

Sasa tunachojifunza ni kuwa uongozi ni kucheka na kuishi na watu vizuri pasi na kutumia madaraka vibaya.
Yap!! Ni Waziri wa Maji kwa sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nakupa Wawili tu, mmoja wapo lazima awe Rais, so kwa wale wawekezaji waanze kutupa fedha zao huko:
1. January Makamba
2. Makame Mbarawa

Mnazungumzia Udini, haukwepeki, Kama ambavyo baada ya shekhe Mrisho 2015, ndivyo itakavyokuwa kwa Fr.Yohana 2025/2020(?)!


Kama ambavyo sikukosea kwa 2015, kwa 2025 karata yangu naitupa kwa Prof.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna rais atakaye kuja na kumzid Mh.Dr John Magufuli kiutendaji na hatotokea kamwe katik ardhi hii ya tanzania bara
Kwa Utendaji wa Hovyo Hakuna wa Kumzidi kwakweli. Yaani kujimwambafy na kupenda kusifiwa Hakuna wa Kumzidi. But not otherwise. Hayo mazuri anayofanya kila mtu anaweza kuyafanya, Ni ya Kawaida Sana tofauti na sifa mnazompa ambazo hastahili. Ila kwakuwa Watanzania wengi bado mbumbumbu, mtu Kama wewe huwezi kudhani kuwa kutatokea Mtanzania Mtendaji kuliko Magufuli! Kwa taarifa yako tu, TUPO WENGI WENYE KUTENDA KWA AKILI NA WELEDI BILA MABAVU WALA MIHEMUKO NA BILA KUTARAJIA NYIMBO ZA SIFA NA MAPAMBIO!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mh. Majaliwa Kassim Majaliwa

Mh. Suleiman Jaffo

Mh. Samia Suluhu Hassan

Mh. January Makamba

Hasa hasa hao wawili wa mwanzo hawana mbaya japo wapo katika uongozi ambao watu wanaulaumu sana lakini wao maeendelea ku maintain their status na wanazitendea haki nafasi zao.kama kula na kipofu wanajua.

Nadhani Mungu ana maana yake kutuwekea hao viongozi nawaona mbali sana.

Huu uzi nitaufufua tena 2025.
Umemsahau Godsoni mbavusimba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mh. Majaliwa Kassim Majaliwa

Mh. Suleiman Jaffo

Mh. Samia Suluhu Hassan

Mh. January Makamba

Hasa hasa hao wawili wa mwanzo hawana mbaya japo wapo katika uongozi ambao watu wanaulaumu sana lakini wao maeendelea ku maintain their status na wanazitendea haki nafasi zao.kama kula na kipofu wanajua.

Nadhani Mungu ana maana yake kutuwekea hao viongozi nawaona mbali sana.

Huu uzi nitaufufua tena 2025.
Kabla ya 2025 mimi nitakuwa nimeshaharibu muvi in 2020 kwa sabubu ndie nitakaye mreplace jiwe na majaliwa hatokuwa pm wangu na sitompa uwaziri wa aina yeyote.

Makamba out, jafo naweza mfikiria lakini kikubwa nitaangalia baraza langu kwa mwelekeo wa kusaidia wananchi

Stay tuned in 2020
 
Hakuna rais atakaye kuja na kumzid Mh.Dr John Magufuli kiutendaji na hatotokea kamwe katik ardhi hii ya tanzania bara
Nyie endeleeni kumpigia mapambio huyo jamaaa ila kama upo karibu nae mwambie in 2020 mie ndio napeperusha bendera via CCM na wala asipuuuze ujumbe huu. Ajiandae kunikabidhi ofisi kiroho safiii
 
Keep on mind.

Mama Samia suluhu Hassan 2025
 
Kaka hii ni vita ndani ya chama; sasa niki disclose jina langu hapa kesho kabla sijaamka asubuhi tayari vijana watetea matumbo na wapiga mapambio kwa jiwe watakuwa getini nyumbani kwangu.

Utanifamu na jamii ya watanzania watanifaham

Muda ndio hakimu wa kweli, tusubiri
 
Kama US mwanamke bado, basi hata TZ bado sana. Hata hivyo nashangaa mmeamua 2020 kumuachia JIWE apite bila kupingwa...
 
Shida moja ni kwamba watanzania hua wanajifanya kujisahaulisha sana. Ukweli uliopo hata kama ni mchungu ni kuwa Magufuli ni rais hadi 2025 na akitaka kuongeza miaka mingine 10 ataongeza tu na mtaishia kupiga porojo tu huku mitandaoni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom