Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha ya matajiri JF

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by GREAT VISIONAIRE, Oct 7, 2012.

  1. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimefurahi kuona zoezi la Miss JF Chitchat kumalizika na mshindi kutangazwa, hongera miss chitchat 2012/'13 madame kwa ushindi, nasi ktk jukwaa la biashara ni vema tukapata list ya wajasiriamali wenye mafanikio katika JF.

    Tukianzia na Mr. Maxence Melo na mwenzake, nia si kushindanisha bali ni kujifunza namna walivyoanza na vikwazo walivyokumbana navyo na kuna vitu gani ambavyo hawatavisahau ktk maisha yao, income ktk biashara zao per year (tafadhali msiweke profit kwa kampuni ambayo si public), na je kama mtaji wake ni zaidi ya millioni mia mbili kwa nini asijiunge na Dar stock exchange ili wawekezaji tumuwezeshe na aongeze mtaji zaidi? etc,

    Nakaribisha maoni kwa wana JF namna ya kuwapata hawa watu humu jamvini na tutaweza washawishi vipi waweze kutupa support?
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,268
    Likes Received: 1,534
    Trophy Points: 280
    Kwamjibu wa biashara za tz, vp umepata baraka za Mello kumtumia kama mfano/hoja kuu?
     
  3. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanaochora katuni za wakuu wa nchi hawaombi ruhusa bali hupeleka ujumbe
     
  4. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,909
    Likes Received: 8,992
    Trophy Points: 280
    Niweke No 2.
     
  5. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    1:maxence mello and mike mushi- owners and founders of JF
    2;manuu-.....
    3;?
    4:?
    5:?
     
  6. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Unamiliki nini?
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,217
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Msinisahau jamani!nna miliki tv lcd,redio ya rising betri nne,mbwa 2 paka2,na banda la video(kibanda umiza)mtaani kwetu naheshimika vilivyo.
     
  8. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh! Tutatuma vijana wetu waje kukuhoji
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,044
    Likes Received: 2,143
    Trophy Points: 280
    Mimi niko juu yako.
    Kina maxence na mike hawanikuti hata kwa robo tu!!
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Its hard kupata list hiyo wa wajisiliamali hapa JF kwani kila mtu anatumie I'd
    Naamini wapo kina kusaga, Rostam, riziwani na hata mzee wa farasi

    Pili zoezi la kuongeza mitaji wa jf kuna siku nilitoa wazo watu wakaniona sina akili
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Niweke na mimi ninamiliki Real Estate Agency ambayo ina Mashamba na Viwanja vya kupima kama 20 hivi.
     
  12. THE RICHARDS

    THE RICHARDS JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2016
    Joined: Jun 18, 2014
    Messages: 2,105
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    uzi mzuri umeharibiwa na wenye akili ndogo
     
  13. B

    Bobby JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2016
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,614
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    So sad indeed. Wazo la mwanzisha Uzi lilikuwa Zuri kbs.

    Sioni tatizo kutumia Id kwani mbona watu wanatoa testimonials zao kwa Id na still zinasaidia sana? Ushauri, ukiwa na issue yako tofauti ni vizuri ukaanzisha thread yako kuliko kuitwist thread ya mwingine.
     
  14. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2016
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 280
    msinisahau niwekeni wa3 japo nami niambulie hapo wakuu wa shindano hili
     
  15. haa mym

    haa mym JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2016
    Joined: Jul 7, 2014
    Messages: 3,778
    Likes Received: 1,850
    Trophy Points: 280
    Bila Billionaire Le Mutuz huu uzi sio kitu
     
  16. chipaka.com

    chipaka.com JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2016
    Joined: Dec 5, 2015
    Messages: 1,960
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Umemsahau chipaka bilionea wa afya njema.......
     
  17. Benny

    Benny JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2016
    Joined: Jun 6, 2014
    Messages: 2,837
    Likes Received: 3,674
    Trophy Points: 280
    Baada ya hii itakuja list ya masikini,mashoga,matapeli mwisho matabaka!
     
  18. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 57,506
    Likes Received: 38,119
    Trophy Points: 280
    Umesahau wachawi
     
  19. Benny

    Benny JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2016
    Joined: Jun 6, 2014
    Messages: 2,837
    Likes Received: 3,674
    Trophy Points: 280
    Haha....hiyo wewe na jichawi mnachukua Ngao!
     
  20. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2016
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 46,216
    Likes Received: 13,840
    Trophy Points: 280
    2.miss chagga
     
Loading...