Organisation Structure ya Manispaa ya Ubungo ni kama tawi la Chama

Organisation Structure ya Manispaa ya Ubungo ni kama tawi la Chama

Hatukatai kwamba huwezi kumpa uRC kada wa chadema, lakini mnachofanya kwenye nafasi za kitaalam sio fair
Kwani mtu akiwa CCM, Kuna mfanya taaluma yake ipotee, ifike sehemu chadema impe ukatibu wa Jimbo Okwi
 
sasa ni SAA ya chama kushika hatamu kama kuna kada Wa chama ajachaguliwa asihofu bado nafasi nyingi kuna maafisa tarafa maafisa watendaji maafisa kata watendaji vijiji Na mitaa uongozi utaanzia chini kabisa ili chama kishike hatamu ukikosa na hivi kuna uongozi Wa familia jitajihidi uupate chama kishike hatamu
 
Kubenea na Mnyika inaelekea ni watu wenye nguvu kubwa sana lakini kikubwa ni kwa wakaazi wa maeneo ya Ubungo ni werevu sana na wenye mwamko wa kufanya wanachokiamini, ndio maana nguvu kubwa inapelekwa huko.
Sijui Polepole alivyokuwa akipigania airtimes kwenye media basi angelitokea hata sasa akwatwambia msimamo wake kwenye rasimu ya pili na hasa kwenye ufutwaji wa cheo cha uDC. Afrika, Afrika, ...bora umasikini wa mali!
 
Kabombe!
Shirikisha Ubongo wako na uhalisia. Enzi za Mwalimu wote tulikuwa wanachama wa CCM by default na huu umasikini na utegemezi plus kudumaa kwa Maendeleo including ukosefu wa Madawati anayoomba Makonda ni matokeo ya kuwaweka makada wa CCM kwenye safu za uongozi pasipo kuzingatia uwezo na weledi. Watu walisema zidumu fikra za Mwenyekiti ( Nyerere). Kila mtu aliyekwenda a proper school na kueleimika knows that. Precedence ya kugawana national cake on Partizan lines killed the Great Soviet Union. Kazi mbaya sio mchezo mwema. Endelea na hiyo dogma ya kuabudu na kusifia fikra za Mwenyekiti. When you put hawa watu wanovao nguo kijani expect garbage. President anaua devolution thinking that he is moving in the right direction. Can anybody from hao Makada tell me the percentage of unemployment in Tanzania? Let us use figures! I stand to be corrected unasema watu wafanye kazi while hakuna ajira. Shame on all of you. Utalipa kodi from the air?
 
bro Okwi; hiyo manispaa ya ubungo ni hewa kwanza sioni umuhimu wake pili siuoni ufanisi wake, tatu sijaona bajeti ya kuanzisha manispaa mpya kweye bunge LA bajeti,
5.hata majengo ya ofisi na mipaka ya hii manispaa wananchi hatuijui
6. ajira zimesitishwa hao watendaji wa hiyo manispaa watatoka wapi?
 
Sasa huyo mwanachama wa CCM si mtanzania?kwa nini msiwatafute watanzania ambao hawana affiliation na chama chochote na list yake mkampa raisi ili awachague hao?wachemi kulala pigeni kazi

Umeongea vizuri.

Ila mahali ambapo hatutoelewana ni hapa:

Mtumishi wa umma kwa mujibu wa kanuni za utumishi wa umma hatakiwi kufanya kazi kwa mihemko ya kisiasa. Lengo awatumikie watu kwa usawa.

Tofauti ya sasa ni kwamba makada wa CCM wamepewa kwa makusudi kabisa kazi za utumishi wa umma:ma-DAS,ma-DED.

Nadhani tuanzie hapo kwanza:Kanuni ya 65(1) Kanuni za Utumishi wa Umma za Mwaka 2003, 5 (1)-(4) a-b.
 
Mameya wa ukawa wametengwa wapi,kivipi au ni hisia tu
Magufuli ndie alieamuru meya wa jiji la Dar achaguliwe haraka ili kazi zifanyike
Ukawa wafanye kazi tu usanii hailipi kwa magufuli
Magufuli "aliamuru"? Sina uhakika, bali ninachofahamu Magufuli alitoa kauli ya kuwataka CCM wakubali matokeo baada ya mahakama kutoa uamuzi uliohitimisha figisufigisu zilizokuwa zikifanywa na CCM ikiwemo kuleta "majeshi ya kukodi" kutoka Zanzibar ili waweze kufanikisha mipango ya kutaka kuongoza jiji la Dar es Salaam baada ya wananchi kuamua kuwakataa!
 
Magufuli "aliamuru"? Sina uhakika, bali ninachofahamu Magufuli alitoa kauli ya kuwataka CCM wakubali matokeo baada ya mahakama kutoa uamuzi uliohitimisha figisufigisu zilizokuwa zikifanywa na CCM ikiwemo kuleta "majeshi ya kukodi" kutoka Zanzibar ili waweze kufanikisha mipango ya kutaka kuongoza jiji la Dar es Salaam baada ya wananchi kuamua kuwakataa!
Unapaka rangi tu,je bada ya hiyo kauli kesi zilizobaki zilifutwa hazikufutwa?uchaguzi ulifanyika haukufanyika
 
Unapaka rangi tu,je bada ya hiyo kauli kesi zilizobaki zilifutwa hazikufutwa?uchaguzi ulifanyika haukufanyika
Hoja yako ni nini ndugu? Unazungumzia kesi gani tena hapa? Sisi wengine sio wafuasi wa vyama vyenu, tukija hapa jukwaani tunapenda kujadili facts wala hatuna muda na kutetea mambo ambayo yanaathiri hata maisha yetu wenyewe!
 
Mkuu anajua ile Tanzania ya viwanda ulikuwa usanii kwa wadanganyika sasa tunatengeneza ushindi wa 2020
Siku akiweza kujenga kiwanda hata kimoja naombeni mje mnikate kidole kimoja mkono wa kulia! Hizi ni dalili za kushindwa tena mapema sana.
 
Sasa hivi bila kadi ya chama hupati kabisaaaa Kazi Serikalini....Waseme tu kuwa kuanzia sasa moja ya kigezo ni kumiliki kadi ya CCM watu tujuwe moja....Hii hapana asee!!JPM nilikupa kura yangu usinifanye nijutie na wife kunicheka....Maana Wife alikuwa UKAWA mpaka nilitaka "kumuhamishia" kwa Mama Regina ile 2015
Heti na huyu wangu wa zamani kapewa U-DAS huko Same??Hapana hapana hapana huu ni upendeleo

Jamani huyu Kayombo anakuwa DED??Kweli Tanzania nchi yangu balaaaaView attachment 364354View attachment 364355
Huyo demu hapo anaitwa Anna-Claire Shija. Ni mototo wa Marehemu Dk. William Shija aliyekuwaMbunge wa Sengerema na Waziri kwenye serikali za Mwinyi na Mkapa na Kiongozi Mwandamizi wa CCM tqngu enzi za Julius.
Binti huyu amesoma shahada ya kwanza Chuo Kikuu cha Tumaini Iringa, Shahada ya Sheria (2008). Baadae akaenda ulaya kusoma Masters na Postgraduate Courses. Aliporejea akajikita sana kwenye shughuli za Chama na hata kujaribu kugombea ubunge huko kwao, kura za maoni hazikumtosha.
Ni Binti mtulivu, mwenye busara, anaonyesha kuwa amelelewa kwenye mazingira ya nidhamu. Changamoto kwake ni uzoefu kwenye shughuli za serikali za Mitaa ambapo wengi watakumbwa na changamoto hiyo akiwemo Swahiba wangu Adeladius Makwega, mtangazaji wa nyimbo za 'Zilipendwa' pale TBC FM.
 
MLITAKA MPEWE NINYI VIJANA WA UFIPA? UTEUZI WA MWAMPAMBA LAZIMA VIJANA WA UFIPA MUUTOLEE MACHO MAANA YEYE ALIGOMA KUSHIKIWA AKILI NA WAZEE WA UFIPA
 
Mtu hata hajui organization structure ni nini halafu nae.....Duh ashkum si matusi, anyway bora nisitamke kabisa mambo mengine yahusuyo kichwa ni urithi katika ukoo, hata kifanyike nini maadiliko hayawezi tokea
 
Hivi unafikiri wangeshinda ukawa ingekuwaje?. Just be realistic
Nchi ingendeshwa kwa mujibu wa professionalisim, kuzingatia kanuni na sheria, kwa kuzingatia usawa kwa wote. Lakini kwa sasa watumishi wote wa uma ni kama makada wa ccm. Ni wazi kwa sasa imedhirisha kuwa mpaka upate ajira serekalini ni lazima uwe kada wa ccm.
 
1468089000023.jpg
 
ccm is a rulling party that is very obvious..
 
Back
Top Bottom