Organisation Structure ya Manispaa ya Ubungo ni kama tawi la Chama

Organisation Structure ya Manispaa ya Ubungo ni kama tawi la Chama

Fanyeni kazi majungu sio mtaji.Mletegemea magufuli amteue Ben Saanane? Atafanya nae vipi kazi,wakati hata kumtambua hamtambui
Ili kazi ziende,inabidi kuwe na maelewano toka juu hadi chini,huwezi kuteua mkuu wa mkoa toka chadema,ambako mwenyekiti kuna siku atakurukupuka ataamuru wakuu wote wa chadema wasusie ofisi kwa muda usiojulikana,kazi hazitaenda
Tumeona hapa kwa mameya tu,wote wameambiwa wasusie shughuli za serikali,je kungekuwa na ma Rc na ma Dc? Acheni ccm wateuane ndio waliopewa mamlaka,na siku ukawa wakibahatika kuingia ikulu watafyeka ccm wote,tatizo lipo wapi
Unajua taratibu za utumishi wa uma? Au ndio upo kazini kubishana.
 
Fanyeni kazi majungu sio mtaji.Mletegemea magufuli amteue Ben Saanane? Atafanya nae vipi kazi,wakati hata kumtambua hamtambui
Ili kazi ziende,inabidi kuwe na maelewano toka juu hadi chini,huwezi kuteua mkuu wa mkoa toka chadema,ambako mwenyekiti kuna siku atakurukupuka ataamuru wakuu wote wa chadema wasusie ofisi kwa muda usiojulikana,kazi hazitaenda
Tumeona hapa kwa mameya tu,wote wameambiwa wasusie shughuli za serikali,je kungekuwa na ma Rc na ma Dc? Acheni ccm wateuane ndio waliopewa mamlaka,na siku ukawa wakibahatika kuingia ikulu watafyeka ccm wote,tatizo lipo wapi
Mkuu unachosema ni kweli, lakini athari yake ni kubwa mno mno! Kwanza, iko wazi kabisa kwa mwendo huu wala tusitarajie kitu kinachoitwa Tanzania kupaa kimaendeleo-hakuna! Ni vizuri pia kufahamu kwamba kama ni mfuatiliaji hao mameya unaowasema hapa kwamba sijui wameambiwa kususa shughuli za serikali walianza kutengwa mapema tu! Hii serikali imejiandaa kushindwa asubuhi na mapema....
 
Wamechemka kwa sababu najua watapambana na wapinznai badala ya kupambana na maendeleo mwisho watagombana wao wemyewe.
 
1468039357568.jpg
 
Fanyeni kazi majungu sio mtaji.Mletegemea magufuli amteue Ben Saanane? Atafanya nae vipi kazi,wakati hata kumtambua hamtambui
Ili kazi ziende,inabidi kuwe na maelewano toka juu hadi chini,huwezi kuteua mkuu wa mkoa toka chadema,ambako mwenyekiti kuna siku atakurukupuka ataamuru wakuu wote wa chadema wasusie ofisi kwa muda usiojulikana,kazi hazitaenda
Tumeona hapa kwa mameya tu,wote wameambiwa wasusie shughuli za serikali,je kungekuwa na ma Rc na ma Dc? Acheni ccm wateuane ndio waliopewa mamlaka,na siku ukawa wakibahatika kuingia ikulu watafyeka ccm wote,tatizo lipo wapi
Unafikiri utumishi wa umma unaendeshwa kwa natamuko ta kisiasa? Huendeshwa kwa taratibu sheria na kanuni, na si matamko ya kisiasa.
 
Walikuwa kwenye mfumo wa chama kimoja walifeli na hata mashirika ya umma yakafa sasa wanataka kuturudisha kulekule maana sikio la kufa...........
 
Kulalamika hakusaidii kitu, kama upande mmoja unaona haki haitendeki, ni vizuri upande huo kupanga mikakati halisia na safi kukabiliana na hali hiyo mbaya ili wananchi wajuwe ubaya huo na madhara yake na kisha waamue kwa kura zao kwa kuwa na ujasiri wa kuzilinda. Binafsi naona kinacholalamikiwa kama udhaifu wa katiba.
 
Hatukatai kwamba huwezi kumpa uRC kada wa chadema, lakini mnachofanya kwenye nafasi za kitaalam sio fair
 
Mkuu anafanya hayo kwa kuwafurahisha Lumumba apewe uenyekiti
Siku akiweza kujenga kiwanda hata kimoja naombeni mje mnikate kidole kimoja mkono wa kulia! Hizi ni dalili za kushindwa tena mapema sana.
 
Mkuu unachosema ni kweli, lakini athari yake ni kubwa mno mno! Kwanza, iko wazi kabisa kwa mwendo huu wala tusitarajie kitu kinachoitwa Tanzania kupaa kimaendeleo-hakuna! Ni vizuri pia kufahamu kwamba kama ni mfuatiliaji hao mameya unaowasema hapa kwamba sijui wameambiwa kususa shughuli za serikali walianza kutengwa mapema tu! Hii serikali imejiandaa kushindwa asubuhi na mapema....
Mameya wa ukawa wametengwa wapi,kivipi au ni hisia tu
Magufuli ndie alieamuru meya wa jiji la Dar achaguliwe haraka ili kazi zifanyike
Ukawa wafanye kazi tu usanii hailipi kwa magufuli
 
Unajua taratibu za utumishi wa uma? Au ndio upo kazini kubishana.
Zitaje wewe unaezijua
Hamna pa kushika mnapelekeshwa tu,sasa mmekuwa mafundi wa kutafsiri taratibu za utumishi wa umma,
 
Hata kama ni makada ila wanavigezo na uwezo acha wachaguliwe, si mnasemaga serikali ya CCM, sasa Kuna ubaya gani kuweka watu wanaoenenda nao
 
Kwanini amchague Ben Saanane kada wa chama??Hapa angechagua vijana walio "neutral" na wasiofungamana na vyama vyovyote.
Maana yeye alisema Rais wa Wote na "Sisi tusio na vyama" sasa kama hata sisi tusio na vyama tunapuuzwa basi haina shida....Time Will Tell
Neutral asie na chama utamjuaje?
Kwani walioteuliwa ni wakenya?
Mtu kama wewe unaeandika kwa kutumia jina feki utajulikana vipi ili tukuteue?
 
Hoja inaweza kuwa ni sahihi lakini dhana siyo. Umetaja majina ya watu lakini heading inasema organisation structure ya Manispaa ya Ubungo. Dhana haiendani na heading.
 
Back
Top Bottom