Nima Imma
JF-Expert Member
- May 14, 2015
- 2,467
- 3,698
Hellow ,karibuni sana organic chia seed kutoka karagwe ni safi haina mchanga hata kidogo
Tumezingatia ubora kuanzia kulima mpka kuvuna
Karibuni sana mzigo upo wa kutosha jumla na reja reja hapa hapa dar,
Kilo moja elfu 9
Kilo 50 utajipatia kwa 5500 tu
Kilo 100 utapata kwa 5000
Karibun sana tena sana utapata tan unazohitaji na bei itapungua
Sent using Jamii Forums mobile app
Tumezingatia ubora kuanzia kulima mpka kuvuna
Karibuni sana mzigo upo wa kutosha jumla na reja reja hapa hapa dar,
Kilo moja elfu 9
Kilo 50 utajipatia kwa 5500 tu
Kilo 100 utapata kwa 5000
Karibun sana tena sana utapata tan unazohitaji na bei itapungua
Sent using Jamii Forums mobile app